Mafuriko yana tabia nzuri sana!

Mafuriko yana tabia nzuri sana!

funaku

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Posts
39,405
Reaction score
31,912
Tabia ya Mafuriko ni nzuri sana kwani huwa yanapita.

Mwaka 1997 kama sijakosea kulitokea mvua kubwa sana zilizoambatana na kimbunga na Mafuriko.

Mafuriko haya yalisomba binadamu,mifugo na mali nyingine za wananchi.

lakini baada ya mafuriko haya kupita nchi ilijipanga na kurudia hali yake ya kawaida.

Hii ndio tabia ya mafuriko...huwa yana kelele nyingiii na vishindo vikubwa lakini huwa yanapita na kuiacha jamii ikiendelea na maisha kama kawaida.

Kule Merekani kuna mgombea mwenza wa republican alipoteuliwa akikuja kama mafuriko lakini wataalamu wa mambowalisema haya ni mafuriko tu na yatapita na kumuacha obama na republican salama.

ndivyo ilivyotokea kwa sarah palin ambaye akiteuliwa kuzima nguvu ya obama kwa uoande wa wanawake lakini aliishia pasipo julikana.

Tumeshuhudia wiki mbili au tatu hivi chadema wakisherehekea mafuriko lakini sasa tumerudi kwenye mtanange...ambao mafuriko yameshapita.

Mafuriko hayo hayo yalipita ccm lakini baada ya wazee wa mapanga shasha kukata hatukuyasikia tena mafuriko.

Huu ni ukweli mchungu kwa wanaoabudu mafuriko...YAMESHAPITA!!
 
Baada ya mafuriko kusomba ccm na kila ushenzi wake mtarudi kukaa vizuri kama KANU..
Tena ogopa mafuriko ya watu..
 
Nashangaa watu wa hali ya hewa hawajawambia kuhusu mafuriko haya..
Hayaachi kitu..
 
Aise wewe ni zuzu haswaaaa... hata hujui nini kinaendelea, kweli we jinga aise
 
jingalao, Mambo bado kabisa! Mafuriko ndo yanakwenda kuanza. Utakiri hili wiki tatu kuanzia sasa kampeni zitakapokuwa zimeshika moto!!
 
Hakuna sababu ya kuzuia mafuriko.yaache yafuate mkondo wake.hayana jipia.Mkondo huo huo ndio ulimpitisha Mrema,Lipumba na Slaa


kama auoni tofauti ya 1992 na 2015,endelea kulala,je sunami ya magufuli ?
 
Siasa za marekani hazina uhusiano na hapa nyumbani. Ukitaka kujua uhalisia wa 'mafuriko' haya, hunanhaja ya kwenda mbali sana, tafiti tu kuhusu kimbunga kilichotokea Kenya mwaka 1992
 
Katibu Mkuu wa Chadomo, babu daktari wa kanoni padri Dr.W.Slaa kakumbwa na mafuriko?

Maana hatusikii tena porojo zake za "mafisadi".

kwi kwi kwi teh teh teh
 
Last edited by a moderator:
Katibu Mkuu wa Chadomo, babu daktari wa kanoni padri Dr.W.Slaa kakumbwa na mafuriko?

Maana hatusikii tena porojo zake za "mafisadi".

kwi kwi kwi teh teh teh

Mafuriko yamewasomba Ukawa...Tundu lissu simsikii tena.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom