Mafuriko yaikumba gari, jamaa aifanyia maombi

Mafuriko yaikumba gari, jamaa aifanyia maombi

Binafsi ningekaa chini kwanza kutafakari ukuu wa Mungu wa kutoruhusu kujaribiwa kwa roho yangu ndani ya Maji , hilo gari ningeliwazia baadae
inawezekana hakuwepo ndan ya hiyo gari wakati mvua inaanza, maji yameikuta hapo hapo...,
 
kwaninia unajaribu kumsaidia shetani wakati hujui lolote, je unataka kuwaamisha watu kuwa MUNGU hawezi kuwasaidia wamwamio?. nakushukuru MUNGU kwa kuwa wewe ni mwema na tena unanguvu na tena unafanya zaidi ya tuombayo. Gari ilitoka salama wala hakuna aliyeondoka na maji na tena iliwaka kwa kupigwa starter, japo ilivutwa kwa sababu ya matope. msaidie sana shetani ipo siku atakulipa.
Tofautisha kati ya yesu na mungu wewe
 
sasa sio akalitoe sadaka, abaki nalo mwenyewe kusimulia vizazi na vizazi
 
Haya mambo ya imani, hayataki utumie akili. Ukitumia akili utaishia kukufuru
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] [emoji1] kwahiyo wewe hutumii akili tuambie wewe unatumia nini [emoji1][emoji4][emoji4][emoji4]
 
hili tukio linanikumbusha meli ya M.V Serengeti ilipopigwa na dhoruba...nahisi sala ndo kila kitu kwa waamini

Ina maana watu wakisali meli haizami na zinazo zama je? Huwa hawasali watu[emoji1] [emoji1] [emoji23]
 
Mvua zinazoendelea nchini zinasababisha mafuriko, sasa gari ya jamaa imekumtwa, jamaa akachanganyikiwa gari yake ya thamani inasombwa, akawa hana cha kufanya ikabidi apige maombi tu

Asee pole yake lakin najiuliza gar likitoka ktk mafuriko huwa linaweza kuwashwa na kutumika kama kawaida?
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] [emoji1] kwahiyo wewe hutumii akili tuambie wewe unatumia nini [emoji1][emoji4][emoji4][emoji4]
God comes in once you stop thinking. Mambo ya kiroho hayana ithibati. Akili inatumika ktk vituvyenye ithibati
 
Matayo:21.21
Yesu akajibu, akawaambia, Amin, nawaambia Mkiwa na imani, msipokuwa na shaka, mtafanya si hilo la mtini tu, lakini hata mkiuambia mlima huu, Ng'oka, ukatupwe baharini, litatendeka.
Amen
 
hayo maji hayana ujazo wala nguvu ya kusukuma hio gari,
Na lingesombwa wewe huyo huyo ungeandika...........*huyu jamaa atasali vp ujazo wa maji mkubwa hivyo,lazima lisombwe tu* mara zote imani ikishinda lazima shetani ajiinue kupinga kazi ya Mungu
 
Jesus sio wa mchezo alishayafanyiaga maji kitu mbaaya saana...alitembea juu ya hayo maji...yanamjua jizaz, yanamtii hayo maji...yes, he walked on water...!

Na mwingine sijui nani kwenye bible yeye alishayapasuaga kati kati afu wananzengo wakapita kuelekea upande wa pili wakiwa katikati ya safari mule ndani ya maji wananzengo wakawa wanaokota okota visamaki wakapike wavile wakifika upande wa pili. Ukiwa na mungu raha!

Ni raha sana kuwa na imani positive.
Alikuwa MUSA
 
Back
Top Bottom