.
Mkuu Sangarara, ukizaliwa gizani na kuishi ziku zote gizani, atakaeleta mwanga wa mshumaa, na kukuambia huo ndio mwanga mkubwa kuliko yote, utaamini!. Sasa utakapoliona jua, unaweza hata kupofuka!. Knowledge yako kwenye Biblia Takatifu ni huo mwanga wa mshumaa, fanya meditation hata wewe mwenyewe tuu, ufunuliwe ili ulione jua!.
Kwa wote wasiojua kuhusu meditation, msiwe na wasiwasi kwa sababu, life goes on, "you can never miss something you never had"!.
Wengi wetu mnafikiri kuna watu wamezaliwa kuwa masikini milele na wengine kuwa matajiri!, no!. Watu ni masikini kwa sababu they never had the opportunities to change their lives, na matajiri had not only the opportunities, but they seize them!. Jumamosi ni siku ya opportinity yako wewe kujitambua na kufungua doors of opportunities kubadili maisha yako for good!. The choice is yours, endelea kuishi hivyo unavyoishi as long as umeridhika and your happy!. Bali kwa wale wanaotaka to change for the better!, you are most welcome!.
Wewe hivi unajua Yesu alipopanda mlimani na kuwaacha Peter na Yohana mpaka akawakuta wamesinzia, alikwenda kufanya nini?.
Hivi kusali kwa dhadi ni kufanya nini?, au wewe unaamini kusali kwa makelele mpaka kulia ndio Mungu anasikia sana?!.
Hivi unajua Yesu kabla hajafanya miujiza huwa anafanya nini kwanza?.
Hebu nenda pale St. Joseph, angalia watu wanaokuja kanisani na kujikalia kimya tuu, wanafanya nini?.
Jee unajua kitu kinaitwa "serenity?", unajua kinapatikanaje?.
Open up!.