Mkomoli
JF-Expert Member
- Jul 16, 2016
- 382
- 197
atal yule jamaa ni NANGAumenikumbusha somebody called Joker in that movie, ni nomaaaaa
atal yule jamaa ni NANGAumenikumbusha somebody called Joker in that movie, ni nomaaaaa
Hii ngoma ata mwakani yaweza kupita kapa....Duh ngoma nzito kweli kweli
Ni mwakani mwezi wa 2Hii ngoma ata mwakani yaweza kupita kapa....
Mtazamo wangu tu
Maandamano yamefikia wap..??mimi siyo msemaji wa jkt siwezi
Mkuu wacha kua mganga wa kienyeji kupiga lamli.Mwezi wa 11
Sure
Trust me
Nanga weweMwezi wa 11
Sure
Trust me
Mmeanza tenaMwezi wa 11
Sure
Trust me
Hakuna kuingia vikosini mwaka huu. Acha kujidanganya...Mwezi wa 11
Sure
Trust me
[emoji23][emoji23] daah watu bwana.Hapo mnaulizwa mmechoka..hapana afande
unakitwa na kurutaaahMwezi wa 11
Sure
Trust me
Tulia wewe acha watu waendelee kubashiri matokeo....unakitwa na kurutaaah
jeshi siyo chuo cha ualimu k ww wala genge la wahuni jeshi lina taratibu na kanuni zake mda ukifika kila kitu kitakuwa open keep onMwezi wa 11
Sure
Trust me
Unakitwa na nkanga chiefHii haipo tena
Mmh wewe si ndo ulikuja na ile source ya ikulu kipindi kileMwezi wa 11
Sure
Trust me