Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Waziri wa utumishi wa umma na utawala bora angella kairuki amesema serikali itaanza kutoa ajira mwakani mwezi wa pili 2017 na kupandisha madaraja vyeo na kulipa stahiki mbalimbali za watumishi wa umma. Kairuki ameyasema hayo akiwa kwenye ziara ya kikazi jijini dar es salaam amesema kuwa mda huu serikali ipo kwenye hatua za mwisho za kukamilisha zoezi la uhakiki wa watumishi hewa na kubadilisha miundo ya utumishi wa umma pamoja na kupitia upya mishahara ya watumishi sekta binafsi kwa miezi iliyobaki mwaka huu.

Kairuki ameongea hayo akiwa anaulizwa swali na waandishi wa habari kuhusu Serikali itaajiri lini amewataka watanzania kuwa wavumilivu pindi zoezi la uhakiki linafanyiwa tathimini kwa mapana.
 
Ahsante ndugu sly felx ila nimesikia kuwa jeshi linajitegemea kivyake haiusiani na mambo hayo ya uhakiki.. nawakilisha tu.
 
Ahsante ndugu sly felx ila nimesikia kuwa jeshi linajitegemea kivyake haiusiani na mambo hayo ya uhakiki.. nawakilisha tu.
Jeshi ni kweli linajitegemea katika mambo yake na ndio maana ata kwny uhakiki wamelitoa ila inaonekana suala ni flow of money kutoka serikali kuu. Maana ata kama linajitegemea bado litategemea budget kutoka serikalini ili kuendesha mambo yake..
 
Waziri wa utumishi wa umma na utawala bora angella kairuki amesema serikali itaanza kutoa ajira mwakani mwezi wa pili 2017 na kupandisha madaraja vyeo na kulipa stahiki mbalimbali za watumishi wa umma. Kairuki ameyasema hayo akiwa kwenye ziara ya kikazi jijini dar es salaam amesema kuwa mda huu serikali ipo kwenye hatua za mwisho za kukamilisha zoezi la uhakiki wa watumishi hewa na kubadilisha miundo ya utumishi wa umma pamoja na kupitia upya mishahara ya watumishi sekta binafsi kwa miezi iliyobaki mwaka huu.

Kairuki ameongea hayo akiwa anaulizwa swali na waandishi wa habari kuhusu Serikali itaajiri lini amewataka watanzania kuwa wavumilivu pindi zoezi la uhakiki linafanyiwa tathimini kwa mapana.
hii taarifa cyo yakweli ipuuzwe na haina source.
mwandishi haja tueleza alikua Dar es salaam sehem gan (Dar kubwa)
mwandishi pia ajatueleza ziara hiyo inahusu nn


ushauri usigbweteke ukisubiri JAKATA fanya Harakati zingne mambo bado sana hakuna hajuae.
 
Di
Waziri wa utumishi wa umma na utawala bora angella kairuki amesema serikali itaanza kutoa ajira mwakani mwezi wa pili 2017 na kupandisha madaraja vyeo na kulipa stahiki mbalimbali za watumishi wa umma. Kairuki ameyasema hayo akiwa kwenye ziara ya kikazi jijini dar es salaam amesema kuwa mda huu serikali ipo kwenye hatua za mwisho za kukamilisha zoezi la uhakiki wa watumishi hewa na kubadilisha miundo ya utumishi wa umma pamoja na kupitia upya mishahara ya watumishi sekta binafsi kwa miezi iliyobaki mwaka huu.

Kairuki ameongea hayo akiwa anaulizwa swali na waandishi wa habari kuhusu Serikali itaajiri lini amewataka watanzania kuwa wavumilivu pindi zoezi la uhakiki linafanyiwa tathimini kwa mapana.
Sio kweli mkuu mbona niliangalia Jana habari Na hakusema hayo?
 
Nibora tu mtu ukapige lamination ile form maana mambo bdo sana tena sana na kama ikifika mwenzi wa pili ikiwa bado sasa hapo fungia tu mandazi au unaweza ukakiambatanisha kwenye cheti chako kama cv ya uvumilivu.
hahahahahahahaaa dah we jamaa
 
64907af7b2785a789ad608411134c265.jpg
MTAKA JESHI AU AJIRA ***** ZENU HAKUNA CHA UZALENDO SEMENI UKWELI KUWA MNASAKA AJIRA KITAA KUGUMU
 
Back
Top Bottom