Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Washkaji tarehe 25
Kwa mujibu wa ikulu
Mwez wa 9
Siongei sana this is sure
Washkaji tarehe 25
Kwa mujibu wa ikulu
Mwez wa 9
Siongei sana this is sure
Ikulu haihusiki na hili, kuna mamlaka husika, Tuendelee kusubiria tu wao wahusika ukijaribu kuwauliza wanasema endeleeni kusubiria.
Wengine wanakwambia hiyo hainagana Ronja siri yake iko Makao, Muda ukifika mtaitwa na mtaenda kuweni wapole tu.
 
Back
Top Bottom