Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Makamanda mda ukifka mtapewa taarifa kupitia kwa washauri wenu wa mgambo
 
Wewe Nkanga subiri ajira zako za walimu.
hahahaha ni yule RSM wa ccp nyati daah yule mtaalam wa karatee mw.l wa judo alikuwa na biti za kufa mtu akishirikia na gadafi mtigandi na machumu lazima apepee raia hahaha kawimbo ka nyati wakati wa mabiyo jamani nyati nyati ni msengeeee jamani nyati ni nikamanda jamani nyati anakimbia nakutinginyika [emoji3] [emoji16] [emoji16] [emoji16] hahaha hapo upo kibosho road saa tisa unatokea main gate kuingiria liagate
 
hahahaha ni yule RSM wa ccp nyati daah yule mtaalam wa karatee mw.l wa judo alikuwa na biti za kufa mtu akishirikia na gadafi mtigandi na machumu lazima apepee raia hahaha kawimbo ka nyati wakati wa mabiyo jamani nyati nyati ni msengeeee jamani nyati ni nikamanda jamani nyati anakimbia nakutinginyika [emoji3] [emoji16] [emoji16] [emoji16] hahaha hapo upo kibosho road saa tisa unatokea main gate kuingiria liagate
Mbona unaongea sana ww
 
Vijana badala ya kusubiri jkt nendeni shambani mkalime tujenge nchi.
 
hahahaha ni yule RSM wa ccp nyati daah yule mtaalam wa karatee mw.l wa judo alikuwa na biti za kufa mtu akishirikia na gadafi mtigandi na machumu lazima apepee raia hahaha kawimbo ka nyati wakati wa mabiyo jamani nyati nyati ni msengeeee jamani nyati ni nikamanda jamani nyati anakimbia nakutinginyika [emoji3] [emoji16] [emoji16] [emoji16] hahaha hapo upo kibosho road saa tisa unatokea main gate kuingiria liagate
Gadafi ni hatar,kilowoko maneno,nyati jembe,mushi mtero na mbushi ndo fungakazi
 
Gadafi ni hatar,kilowoko maneno,nyati jembe,mushi mtero na mbushi ndo fungakazi
[emoji3] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji1] hahahahah ulikuwa ulikuwa combania gani babu nilikuwa b coy kwa sir major mtigandi na machumu boy nilikuwa nalala nyambizi boys karibu na fence ugoro kama kawa kwa bibi masawe ila yule jamaa wa HQ chanua kijiji alikuwa noumaaa na kuna mzee wa farmer ukimuona tu unaanza kuimba mimi kurutaah mimi kurutaaaaah anafurahi kinyama
 
Naona kama mambo yameanza kuiva. Nimeingia jana kwenye site yao. Previously kulikuwa na lile tangazo jipya la kukanusha taarifa za uongo za kureport tarehe 3 - 7 ya mwezi huu. Well wamelitoa. Nahisi wanaleta issue sasa hivi. Kama walivyokanushaga kuhusiana na usahili before alafu tarehe chache baadae wakaanza mchakato. Naona neema yaja.
 
Naona kama mambo yameanza kuiva. Nimeingia jana kwenye site yao. Previously kulikuwa na lile tangazo jipya la kukanusha taarifa za uongo za kureport tarehe 3 - 7 ya mwezi huu. Well wamelitoa. Nahisi wanaleta issue sasa hivi. Kama walivyokanushaga kuhusiana na usahili before alafu tarehe chache baadae wakaanza mchakato. Naona neema yaja.
acha kujitoa ufahamu nani kakuambia tangazo likitolewa kwenye website ndoo indicator ya kwenda jkt ndoo maana hufai kuitwa askari ww ukurupuka ninyi ndoo mnachafu sifa za majeshi kuonekana watu darasa la saba hakuna depo mwaka huuh
 
acha kujitoa ufahamu nani kakuambia tangazo likitolewa kwenye website ndoo indicator ya kwenda jkt ndoo maana hufai kuitwa askari ww ukurupuka ninyi ndoo mnachafu sifa za majeshi kuonekana watu darasa la saba hakuna depo mwaka huuh
Mbona una shobo sana mzee. Nishakueleza niteme. Si lazima tuwekeane mazoea blaza. Nteme mkuu
 
acha kujitoa ufahamu nani kakuambia tangazo likitolewa kwenye website ndoo indicator ya kwenda jkt ndoo maana hufai kuitwa askari ww ukurupuka ninyi ndoo mnachafu sifa za majeshi kuonekana watu darasa la saba hakuna depo mwaka huuh
Blaza nimeona najisumbua kukupa hata kiki kukujibu na iphone siipi sifa bora nikuignore na kukureport.
 

Attachments

  • image.png
    image.png
    47.5 KB · Views: 44
  • image.png
    image.png
    20.8 KB · Views: 38
Back
Top Bottom