Mafundi wa simu za samsung, msaada....

Mafundi wa simu za samsung, msaada....

Gudasta

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2011
Posts
627
Reaction score
1,153
Simu yangu ya Samsung s6 ina matatizo yafuatayo, naomba msaada kwa fundi au mtu anayeweza kutengeneza:
1.Ina jirestart mara kwa mara
2.Sometimes ninapoiwasha inaonesha rangi ya kijivu kwenye screen yote kwa Hilo huwezi kufanya chochote
3.Inastack mara kwa mara.

Naomba msaada nifanye nini ili niweze kuitumia simu yangu tena.
 
Naomba msaada pliz
Natumia simu ya samsung note 3,shida yake ni kwamba haiwezi kuaccess menu yoyote ya vifrushi au mpesa,ina load mpaka mwisho inakata,inaweza kuongeza salio na kuangalia salio tu.Naomba kujua shida yake ni nin na naweza kumalizaje hilo tatizo. Namba yangu ni 0716857764
 
Naomba msaada pliz
Natumia simu ya samsung note 3,shida yake ni kwamba haiwezi kuaccess menu yoyote ya vifrushi au mpesa,ina load mpaka mwisho inakata,inaweza kuongeza salio na kuangalia salio tu.Naomba kujua shida yake ni nin na naweza kumalizaje hilo tatizo. Namba yangu ni 0716857764
Korean version ,tulishesema kuhusu hizo simu...solution ya kujarbu ni kupata moded os au custom rom kisha ujaribu
 
Daa wakuuu mm nina linote 4 langu likipata joto tu linazima yani likipoa baada ya dk kadhaa ndio linawaka tatizo nini wakuuu.
 
Back
Top Bottom