Wito wangu ni huu!
Msiache kujishughulisha na shughuli nyingine zakuwaingizia vipato wakati mkisubiria hizo hela zenu huko nssf.
Sijawahi kusikia matajiri wakilalamikia hizo hela ila sisi masikini. Ni Muhimu sana tukawa makini na muda muda.
Nguvu nyingi tunayoiweka kwenye kudai mafao inatunyima nafasi ya kuwa creative na productive na muda.
Tafuteni namna nyingine ya kuwaingizia vipato was mkiwa mnafuatilia mafao. Hili litawapunguzia hasira. Wakati mwingine kosa au tatizo sio shirika, lakini kama huna hela ya kula mfukoni ni rahisi kuhisi ama kudhani mnahujumiwa.
I stand to be corrected, mimi pia nimeajiriwa. Ipo siku na mimi nitahitaji hizo hela, Mwenyezi Mungu anijalie busara.
Kulalamaika kinadhoofisha sana Mwili na Akili.