Maeneo yenye baridi kupita yote Bongo land

mwanamabadiliko

JF-Expert Member
Oct 30, 2010
745
1,000
Haya maeneo ni kiboko katika sekta ya kuwa na baridi Kali katika nchi hii
1. Makete
2. Njombe
3. Mbulu
4. Lushoto
5.Ngara
Kama unahisi Kuna pengine sema hapa , Ila haya ni balaa ,kwingine kupo pia,
 

Mwanga Lutila

JF-Expert Member
Nov 10, 2016
3,282
2,000
Nimetoka Makete majuzi, tangu nimeenda sijawahi hata kuoga.

Nimerudi home mdomo umeungua nimekuwa mweusi tii.

Ukipewa chai ya moto utagugumia tu ila baadaye unakuja kugundua umeungua.
 

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Jan 24, 2019
9,796
2,000
Haya maeneo ni kiboko katika sekta ya kuwa na baridi Kali katika nchi hii
1. Makete
2. Njombe
3. Mbulu
4. Lushoto
5.Ngara
Kama unahisi Kuna pengine sema hapa , Ila haya ni balaa ,kwingine kupo pia,
Hukutakiwa kuisahau Iringa kwa ujumla wake, baada tu ya kuwataja hao watoto wake wa muda mrefu Makete na Njombe.

Kitu Mufindi baba!! Wenyewe wanaita "Mfindi" Nako si haba! Ukifika kila mtu amevaa likoti huku akina mama/dada wakitupia raba mguuni!! Ni shida!! Bado msimu wa Nyahenge!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom