Maeneo ya Dar yasiyo na joto sana.....

Heron

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2013
Messages
1,575
Points
2,000

Heron

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2013
1,575 2,000
Leo nimekuja na hii mada walau tupeane info za life si unajua tena

Ni maeneo gani kwa dar hayana joto sana?

Ni maeneo gani hayana joto sana ukilinganisha na maeneo mengine?

Kiukweli sipendi maeneo yenye joto kali ndo maana nauliza angalau yenye unafuu na yasiyo na joto sana.....
Madale
Goba
Mbezi bichiii
 

toplemon

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2017
Messages
1,872
Points
2,000

toplemon

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2017
1,872 2,000
Maeneo yote ambayo hayana msongamano wa nyumba nyingi hayana joto kama Mbezi Beach,kenyerezi , Oystarbey, Masaki .. Maeneo ya vijilima kama Baadhi ya sehem za Goba, Salasala .. Sasa jichanganye uishi mahali hakuna hata mti mmoja zaidi ya nyumba tuu kama Mwananyamala Rivaside mbagala .gongolamboto,maeneo ya temeke
Riverside kuna joto eeh
 

fazili

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
1,827
Points
2,000

fazili

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
1,827 2,000
Leo nimekuja na hii mada walau tupeane info za life si unajua tena

Ni maeneo gani kwa dar hayana joto sana?

Ni maeneo gani hayana joto sana ukilinganisha na maeneo mengine?

Kiukweli sipendi maeneo yenye joto kali ndo maana nauliza angalau yenye unafuu na yasiyo na joto sana.....
Mlimani na Changanyikeni.
 

Forum statistics

Threads 1,343,409
Members 515,033
Posts 32,783,815
Top