Maeneo ya Dar yasiyo na joto sana.....

toplemon

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2017
Messages
1,872
Points
2,000

toplemon

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2017
1,872 2,000
Leo nimekuja na hii mada walau tupeane info za life si unajua tena

Ni maeneo gani kwa dar hayana joto sana?

Ni maeneo gani hayana joto sana ukilinganisha na maeneo mengine?

Kiukweli sipendi maeneo yenye joto kali ndo maana nauliza angalau yenye unafuu na yasiyo na joto sana.....
 

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
8,823
Points
2,000

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
8,823 2,000
Leo nimekuja na hii mada walau tupeane info za life si unajua tena

Ni maeneo gani kwa dar hayana joto sana?

Ni maeneo gani hayana joto sana ukilinganisha na maeneo mengine?

Kiukweli sipendi maeneo yenye joto kali ndo maana nauliza angalau yenye unafuu na yasiyo na joto sana.....
Ubungo kibangu
 

matunduizi

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
1,896
Points
2,000

matunduizi

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2018
1,896 2,000
Hii ipo dar sehem gn?
mwishomwisho kuelekea kisarawe huko karibu na eneo la mloganzila.
kule mkuu kuna kipindi inabidi uwe unalala na nguo, blanketi na shuka juu.
ukitaka kufika panda daladala Muhimbili Kifuru kupitia kinyerezi. ukifika kifuru Bodaboda Buku tu au bajaji Jero.
 

Forum statistics

Threads 1,343,336
Members 515,022
Posts 32,781,192
Top