Maeneo sensitive ya mwili.

ndayilagije

JF-Expert Member
Nov 7, 2016
7,427
2,000
Hi wapendwa.
Kila mtu anaeneo lake fulani kwenye mwili ambalo hapendi kabisa kuguswa,mfano mimi sipendi uniguse ndani ya kwapa zangu maana kitakachofuata hapo ni shida tu msisimko hatari.
Je wewe ni maeneo gani yanamsisimko zaidi mwilini mwako?
 

colin_morgan

JF-Expert Member
Jun 8, 2015
2,285
2,000
yaan licha kua ninamoyo wakupenda kwa dhat ila mdada mwengin akinishika mashine bas lazima nimsaliti mpenz wangu yaaan mdada akiinishika mashine napoteza network
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom