Rorya hotelHabari wakuu
Ningependa kujulishwa sehemu za starehe wanapopiga hizi nyimbo za kabila la kijaluo hususani nyakati za weekend.
Nawasilisha.
UkongaIpo maeneo gani?
Nenda Banana pale kuna bar wanapika chakula chacwatu huko....uta enjoy watu hukokibaoooooHabari wakuu
Ningependa kujulishwa sehemu za starehe wanapopiga hizi nyimbo za kabila la kijaluo hususani nyakati za weekend.
Nawasilisha.
Kichuri iko?Nenda Banana pale kuna bar wanapika chakula chacwatu huko....uta enjoy watu hukokibaooooo
Saa 2 asubuhiiii....hadi saa 6 uck....Kichuri iko?
jaduong ere wach?unatafuta ohangla kama nyasembo,au za aqwino chogo?Habari wakuu
Ningependa kujulishwa sehemu za starehe wanapopiga hizi nyimbo za kabila la kijaluo hususani nyakati za weekend.
Nawasilisha.
ritungu ni ngoma ya kikurya,jamaa anataka nyimbo za kijaluo kama daniel owino misiani,au za aquino chogo,au nyasembo ya odongo swagg,nyasembo ohhhhhhhh,nyasembo aaahhhhNjoo huku kivule kwa mpemba hapa,kuna bar inaitwa Musoma bar,inapiga sana nyimbo hizo na ritungu.
Una nikumbusha mbali saana. Open Disco na wapenzi wangu Eva Awour na Magat Othim. Acha kabisa watoto wa Kijaluo hao niliwapenda sana.ritungu ni ngoma ya kikurya,jamaa anataka nyimbo za kijaluo kama daniel owino misiani,au za aquino chogo,au nyasembo ya odongo swagg,nyasembo ohhhhhhhh,nyasembo aaahhhh