Madrid wametumia uzoefu....

Gefu

JF-Expert Member
Nov 30, 2010
6,944
1,500
...dah watoto walibana mbaya ! Kosa lao kupaki kasuzuki mvua iliyoshuka mpaka wamevuna aibu badala ya ushujaa...
 

Jackbauer

JF-Expert Member
Oct 28, 2010
5,930
2,000
...dah watoto walibana mbaya ! Kosa lao kupaki kasuzuki mvua iliyoshuka mpaka wamevuna aibu badala ya ushujaa...

Watoto walichanganyikiwa mbaya...huku Bale huku ronaldo,mara marcelo,halafu di maria ndo hashikiki...mvua ya magoli ikaanza taratiibu
 

mahangu

Senior Member
Nov 9, 2010
148
225
Ronaldo played below standard, he was more than weak for the final. Waooo to Marcelo, Ramos and Di Maria.
Di Maria is the world's first class player. Wonderful player
 

mabesela

JF-Expert Member
Mar 14, 2014
1,295
2,000
Kiukwel hata lile goli la Atletico ni la kubahatisha baada ya Casilas kukosea kutokea. But Real Madrid walikuwa best all the tyme. Halaa kwa Di Maria
 

Gefu

JF-Expert Member
Nov 30, 2010
6,944
1,500
Watoto walichanganyikiwa mbaya...huku Bale huku ronaldo,mara marcelo,halafu di maria ndo hashikiki...mvua ya magoli ikaanza taratiibu

...afu kadiri muda unavyo yoyoma RMD ndo munkari unapanda,madogo walitaka kurusha ngumi wakisaidiwa na kocha wao teh teh, loh kweli ngoma ya kitoto haikeshi...
 

Gefu

JF-Expert Member
Nov 30, 2010
6,944
1,500
Kiukwel hata lile goli la Atletico ni la kubahatisha baada ya Casilas kukosea kutokea. But Real Madrid walikuwa best all the tyme. Halaa kwa Di Maria

...mkuu jana nimeamini casilas kaisha,makosa yake mengi yameifanya mechi iwe ngumu kuliko ilivyotarajiwa...
 

mankachara

JF-Expert Member
Sep 27, 2013
5,880
2,000
Kiufupi watu kama ronaldo na bale kipindi cha mwanzo walizuiliwa sana ndio maana hawakuchoka halafu watu kama macelo walikuja kizidi kuwachokesha wachezaji wa atletico ila hata mimi nampa hongera za pekee atletico
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom