Madigooooooo!

Madigooooooo!

Jonogomero

Member
Joined
Feb 8, 2012
Posts
99
Reaction score
27
Kuna house boy mmoja alikuwa anaitwa madigo, kila father house akiweka wine yeye anakunywa alafu anaongeza maji, siku father house akaleta wine ambayo ukiongeza maji inaganda. Kama kawa madigo akanywa akaweka maji kitu kikaganda. Father kouse aliporudi madigo alikuwa jikon, sebulen kulikuwa na housegirl na mother house.
Father; madigooo
Madigo; naaaam baba
Father; nani kanywa wine yamgu na kuweka maji.
Madigo hakijibu kitu, baba kila akiita jina madigo anaitika lakini akiulizwa anakausha. Father akamfuata madigo jikon, akamuuliza mbona nkikuita unaitika lakini nikikuuliza hujibu. Madigo akajibu, baba ujue mtu ukiwa jikon jina unasikia lakini maneno ya mbele husikii. Dingi akasema Mi siamini haya nenda seblen kaniite alafu uulize kitu nione kama vtoweza kusikia. Madigo akaenda sebleni
Madigo; babaaaa
Father, naaaaam madigo
Madigo; kwa nini ulikuwa unalala chumbani kwa housgirl wakat mama hayupo?
Father; kimyaaaa.
Baba kwa aibu akarudi sebulen akaropoka et nimeamini maneno yako madigo ukiwa jikon jina unasikia lakini maneno ya mbele kazi sana kusikia. Noumer
 
hahahaa, the hunter became the hunted
 
umenifurahisha mno. Hiyo iko juu kweli kwamba ukiwa jikoni jina unasikia ila maneno ya mbele hayasikiki!
 
Ndio majiko ya kisasa kaka unasikia jina tu lakini maelezo hakunaga
 
Back
Top Bottom