1.Wewe ulinogewa na ukajisifu kupata vya bure, ni wazi kinachokusumbua ni pesa ya malezi kwa huyo mtoto, Hasa ukizingatia wewe ni mpenda pombe, kama una kipato kidogo lazima utafute deffence mechanism.
2.Unataka huyo mtoto mfanane nini??? Kama ni kweli una nia na huyo mtoto mkapime D.N.A.
3. Wakati unalala na huyo binti alikwambia amefunga kizazi au wewe ulikuwa umehasiwa??? mpaka ushangae kukwambia ana mimba yako?? umaskini unakuja kwa njia nyingi ikiwepo ya mimba zisizotarajiwa, Halafu unazalishaje hovyo kama mbwa huoni unadhalilisha damu yako.
4. Kichwa cha habari kinapaswa kusomeka TAMAA YANGU IMENIPONZA NIMEPATA MAJUKUMU NISIYOTARAJIA.