Madhara ya kutoka na changu yamenikuta

Madhara ya kutoka na changu yamenikuta

Easy, pima dna utapata hakika mambo ya kizamani ya kuangalia sura tu sio.
 
jamaa una roho ngumu sana, barmaid kavu kavu....achana na hiyo habari ya mtoto,,,, unajitia stress bure,,,halafu unajisifia jisni ulivomla bure,,,,,thamini uhai wako mkuu,,, tafuta pamanenti au oa kabisa,,,,,hao bar maid ni hatari zaidi ya vyangudoa....ukishindwa krb CHAPUTA.
 
jamaa una roho ngumu sana, barmaid kavu kavu....achana na hiyo habari ya mtoto,,,, unajitia stress bure,,,halafu unajisifia jisni ulivomla bure,,,,,thamini uhai wako mkuu,,, tafuta pamanenti au oa kabisa,,,,,hao bar maid ni hatari zaidi ya vyangudoa....ukishindwa krb CHAPUTA.
Mjomba sikumla kavu ila jezi ili pasuka na baada ya ku mind sana ikabidi tukapime na ndipo tukajikuta afya zetu zipo salama..hiyo bar ni jiran na home na nilipazoea sana..
 
Daah kweli dada alipata zali la mentali. Make sure you do DNA before you invest a lot of feelings to the child.
Na hicho ndicho nachokiugopa coz siwezi kukubali au kukataa..ila muda mwingine huwa nataka niwapotezee tu wasinipe stress
 
Na hicho ndicho nachokiugopa coz siwezi kukubali au kukataa..ila muda mwingine huwa nataka niwapotezee tu wasinipe stress
No usipotezee. Kwa hii scenario DNA muhimu ili na wewe uwe na amani na mtoto apate haki zake za msingi.
 
Km pesa zipo mkapime DNA maana siku hiz wake kwa waume wote sio waaminifu
 
jamaa una roho ngumu sana, barmaid kavu kavu....achana na hiyo habari ya mtoto,,,, unajitia stress bure,,,halafu unajisifia jisni ulivomla bure,,,,,thamini uhai wako mkuu,,, tafuta pamanenti au oa kabisa,,,,,hao bar maid ni hatari zaidi ya vyangudoa....ukishindwa krb CHAPUTA.
Chaputa:
It is save
Affordable
Accessible any time
No cost
No stress

Karibu chaputa!!
 
kama ni wako huyo mtt na umemkataa,nakuambia kitu kimoja leo, ila kitakuja kukupata badae, huyo mtt akipitia kipind kigumu ambacho wewe ungeweza kumsaidia, basi akilia tu we baraka zinapungua na unapata misuko suko mingi maishani, kwa ufupi udumia huyo mtt, si lazima mfanane midomo, mnaweza fanana hata makalio, au jinsia au mashavu, au hata macho.
 
Na hicho ndicho nachokiugopa coz siwezi kukubali au kukataa..ila muda mwingine huwa nataka niwapotezee tu wasinipe stress
Kumpotezea bila kupima na kuwa na uhakika ni kukimbia majukumu. Ukitaka kuruka agana na nyonga kapime DNA! kama ni mwanao utakua unatenda thambi kubwa kumkimbia mama na mtoto wako. Nenda kapime DNA ujue na uwe huru
 
Pole sana....
Lakini iweke hii akilini mwako.Women are the greatest corn artists in the world,love them but trust none of ’em cuz trust turns into a double edged sword when given to a female friend.
Bad perception... You are just judgemental. It seems kuna yaliyokukuta,inategemea uligusa wapi. I bet you have a mother and a sister or sisters too...are they also corn artists?!! Acha hizoooo wewe
 
Yaan wewe uliondoka kikazi kwa muda wa miezi mitatu...halafu ukarudi ukakuta ana mimba ya miezi miwili!!!!
Hongera kwa kupata mtoto.
Hapo mimi ndo paliponishinda, labda alikuwa anapiga kwa bluetooth. Ndo maana mtoto alizaliwa na miezi 8.
 
Back
Top Bottom