Madhara ya kukosea mahesabu

Madhara ya kukosea mahesabu

Askari Kanzu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Posts
4,596
Reaction score
1,236
02ImagesAprilRTR30OSU.jpg
 
Hii bila shaka ni Afghanistan maeneo ya Kabul
 
duh kweli hapo mahesabu yamechanganya
Wamechemsha mbaya
 
Lugha ya hapa ngumu kuielewa manake sioni kitu au ndo kukosea mahesabu yenyewe
 
Hebu rudia kukokotoa hesabu zako, manake mimi naona hawa watu wako sahihi, vinginevyo wasingelivuta kama wamekosea.
 
Naona Mangwini, mnaona hesabu imekosewa, hapo imekosewa PHYSICS, refer definition ya Physics Form one. Au ndo mli- claim tu.
 
Au hao jamaa wanamwaga mchanga?? Labda hilo gari (sijui ni punda huyo...!) halina mashine ya kumwaga mzigo kwa nyuma!
 
Kumbe ndio maana hata akili za hawa jamaa hapa jirani na dar zinafanana

Wale wote wanaofuata utamaduni wa hawa jamaa kwa kujidanganya ni nani hii, na akili zinafanana nao pia.
 
Back
Top Bottom