Madhara ya kukosea mahesabu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madhara ya kukosea mahesabu

Discussion in 'Jamii Photos' started by Askari Kanzu, May 28, 2012.

  1. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,518
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,752
    Likes Received: 1,134
    Trophy Points: 280
    Hii bila shaka ni Afghanistan maeneo ya Kabul
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,138
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    duh kweli hapo mahesabu yamechanganya
    Wamechemsha mbaya
     
  4. MANI

    MANI Platinum Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 6,238
    Likes Received: 1,554
    Trophy Points: 280

    Halafu mkuu hawa watu ni majasiri sana njia wanazopita ni hiyo migari yao inabidi uwe na moyo wa chuma.
     
  5. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,687
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Huyo ni kobe au gari
     
  6. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,840
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hii sio mumbai india??
     
  7. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Lugha ya hapa ngumu kuielewa manake sioni kitu au ndo kukosea mahesabu yenyewe
     
  8. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,311
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    punda afe mzigo ufike..............
     
  9. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,751
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hebu rudia kukokotoa hesabu zako, manake mimi naona hawa watu wako sahihi, vinginevyo wasingelivuta kama wamekosea.
     
  10. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeiona
     
  11. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,518
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wamekosea hapa:

    U {g} = Mzك
     
  12. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona Mangwini, mnaona hesabu imekosewa, hapo imekosewa PHYSICS, refer definition ya Physics Form one. Au ndo mli- claim tu.
     
  13. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni formula ya nini mkuu?
     
  14. kussy

    kussy JF-Expert Member

    #14
    May 28, 2012
    Joined: Jun 15, 2010
    Messages: 339
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hawa watakuwa vichaa au wamevuta bango!
     
  15. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #15
    May 28, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 60
    This must be Afghanistan,they know how to use full capacity
     
  16. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #16
    May 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,727
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Au hao jamaa wanamwaga mchanga?? Labda hilo gari (sijui ni punda huyo...!) halina mashine ya kumwaga mzigo kwa nyuma!
     
  17. mkuyati og

    mkuyati og JF-Expert Member

    #17
    May 28, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 710
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 60
    haha, hawa jamaa wako serious kweli?? hii mupya kwakweli!!
     
  18. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #18
    May 28, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,276
    Likes Received: 7,082
    Trophy Points: 280
    Kumbe ndio maana hata akili za hawa jamaa hapa jirani na dar zinafanana
     
  19. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #19
    May 28, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,257
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    ngoja niwaazime four figure..
     
  20. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #20
    May 28, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,216
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wale wote wanaofuata utamaduni wa hawa jamaa kwa kujidanganya ni nani hii, na akili zinafanana nao pia.
     
Loading...