Madereva Wakiganda Wabakwa!!!


Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
14,702
Likes
137
Points
135
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
14,702 137 135
Jamani hili zogo la Kenya has taken a direction of its own. Gazeti moja la Uganda linaripoti kua Madereva wakiganda walirukiwa
na vijana f'lani na kufanyiwa vitendo kinyume na starehe za kimaumbile....MAELEZO ZAIDI!!!
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,124
Likes
90
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,124 90 145
nawapa pole kwa mkasa huo.

kuna watu huko mombasa mambo hayo wanayapenda kweli kweli
 
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
14,702
Likes
137
Points
135
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
14,702 137 135
nawapa pole kwa mkasa huo.

kuna watu huko mombasa mambo hayo wanayapenda kweli kweli
Hahaha!!...wewe Mtu wa Pwani naona unanitafuta na maneno...
si waandishi wamesema ishu imetokea Nakuru?...mbona weye unataka kututia
katika hilo gora bwanaa?...Sisi hatumo aisee, haya ni ya wabara!

Seriuosly though, this was tragic and wrong!
 
Allah's Slave

Allah's Slave

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
564
Likes
3
Points
0
Allah's Slave

Allah's Slave

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
564 3 0
Jamani hili zogo la Kenya has taken a direction of its own. Gazeti moja la Uganda linaripoti kua Madereva wakiganda walirukiwa
na vijana f'lani na kufanyiwa vitendo kinyume na starehe za kimaumbile....MAELEZO ZAIDI!!!

Je kubaka ni kwenda kinyume na starehe za maumbile tu? Kama ni hivyo ina maana mwanamke hawezi kubakwa.
 
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
14,702
Likes
137
Points
135
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
14,702 137 135
Je kubaka ni kwenda kinyume na starehe za maumbile tu? Kama ni hivyo ina maana mwanamke hawezi kubakwa.

La,...wamebakwa na kuhendwa kinyume na starehe za maumbile!!
 
H

hamis

New Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
1
Likes
0
Points
0
H

hamis

New Member
Joined Apr 6, 2008
1 0 0
Kwa kweli vitendo hivyo ni vya kinyama naishauri serikali ya kenya kufatilia suala hili kwa makini kwa kuwa laweza kuleta madhala makubwa kwa serikali mwisho nawapa pole sana hao jamaa waliobakwa
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
Unavyosema Kinyume Na Starehe Za Maumbile Una Maanisha Nini ??
 
mbarikiwa

mbarikiwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
507
Likes
5
Points
35
mbarikiwa

mbarikiwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
507 5 35
Mie ninawapa pole.
Hili ndilo kosa lililosababisha Sodoma na Gomora watu wake kuchomwa kwa moto wa kiberiti.
 
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
14,702
Likes
137
Points
135
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
14,702 137 135
Unavyosema Kinyume Na Starehe Za Maumbile Una Maanisha Nini ??
Shy,

mbona sasa maswali kibao namna hii aisee?
Ok...basi inamaanisha walitiwa nanihii kwenye
naniliuu!
 

Forum statistics

Threads 1,235,426
Members 474,536
Posts 29,221,567