Mademu wa Ushuani vs Mademu wa Uswahilini

Mademu wa Ushuani vs Mademu wa Uswahilini

aisee unangekewa yaani umeshapitia mademu wooote wa ushuani na woote wa uswahilini mpaka unatuthibitishia hapa. natamani niwe wewe asee
 
1. Wasicana wa ushuani hawajui kukata kiuno wakati wasichana wa uswahilini wanakatika sana.

2. Wasichana wa ushuani wana flat screen (hawana makalio wakati wasichana wa uswahilini wana makalio makubwa, rejea wasichana wa Mbagala, Magomeni, Tandale na Manzese.

3. Wasichana wa ushuani wakati wa kukugedana ukiwaweka miguu mabegani wanakwambia mapaja yanauma wakati wasichana wa uswahili yeye ndio anaweka miguu yake mabegani.

4. Wasichana wa ushuani kunyonya mgegedo wanaona kinyaa wakati wasichana wa uswahilini wanakunyonya mpaka uchoke wewe mwenyewe.

5. Wasichana wa ushuani ukishapiga bao moja wanasema wamechoka wakati wasichana wa uswahili utagonga wee usiku mzima.

Posted by: MCHUNGUZI HURU (Associate Professor)

mchunguzi huru, kwanza umewatukana, ushuani unaelewa maana yake - yani limetoholewa kutoka neno la kiingereza Swine lina maana ya nguruwe, waliosoma kilimo wanisaidie kwa hili, sasa ungewabadilishia jina
 
wakishua wako wapi huko, ni wale ndani ya mageti wakitoka wanasindikizwa na wazaz muda woote kwenda shule, shoping, safari nk.
sasa ww mchunguzi huru uliwapataje kwa style yao hiyo ya maisha,
au ww ni houseboy
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom