Mademu wa Ushuani vs Mademu wa Uswahilini

Mademu wa Ushuani vs Mademu wa Uswahilini

Chumvi niliyokula mimi si sawa na hizi chumvi zenu mnazozipakulia katikati ya mapaja..
haahha!!! babu ya kule ni natural..haikuletei shinikizo la damu au pumu hata ukiila sana
 
ntafanya uchunguzi nije na ushuhuda nisubirini natoka kidogo:car:
 
sometimes kukaa uswahilini ni advantage
sababu watu ni wengi na mambo ni mengi
kuna so much knowledge ya kila aina...

Na sio uswahilini yote wanakaa masikini
wapo matajiri pia wanakaa uswahilini
 
True wakishua wana maelezo mengi na kutaka kukupanda kichwani wakati wa uswazi anavua chupi bila maswali unapiga katulia kitaa unasepa nae hana presha akiona maduka
 
ni kitu cha kweli kabisa. wasichana wa uswahilini ni bomba sana kwenye mambo hayo isipokuwa ni wachafu sana, wengi wana fungus na sio wasafi. ila wangekuwa wasafi, huwa wataalamu sana. vilevile, kama unaweza kumgegeda usiku mzima ujue humtoshi, anaweza akagegedwa hata na wanaume watano kwa siku moja na bado tu hajachoka, yaani amekubuhu na amekuwa sugu kule chini...hiyo nayo ni hatari ya hao wa uswaz,...ila wangekuwa wametulia na wasafi, basi ni sampuli safi sana.
 
wauswazi hawaishi kulia njaa ila waushuani hawana shida ndogo ndogo
 
Jamani hio massage ya p***u inafanywaje na me leo nimfanyie my kiboko change? ? (Samahani lakini endapo nimevuka mipaka)

Itabidi nikukutanishe na muhusika..maelezo yangu hayatakuwa mazuri sana
 
haahha!!! babu ya kule ni natural..haikuletei shinikizo la damu au pumu hata ukiila sana
Ila hiyo chumvi yako hiyo inasababisha Kansa ya koo. Afadhali ya shinikizo la damu lina vidonge hii Kansa ya koo hazina tiba.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom