Mademu part II


W

Wambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2011
Messages
556
Likes
88
Points
45
W

Wambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2011
556 88 45
Eti mimi nataka Mwanaume awe mtanashati,awe Na Kazi yake ya
Kueleweka, awe na Pesa,awe amesoma soma May Be Chuo hivi hapo Sawa Vingnevyo tupa Kulee, Wewe Mbona umeishia Darasa la saba? hata Chuo Cha Unesi kimekushinda!! unadhani kusoma Kazi rahisi eeh??? Pesa zimekushinda Kutafuta unamuwazia Mwenzako ndo awe Na Pesa ili uje uzitumie Viuzri, Unakaa Kujidai Unachagua Wanaume wakutembea nao wakati we Mwenyewe vigezo huna...Hahaha! Kweli Mnachekasha baadhi Dada zangu. Sasa Wewe Ndo tunatupa Kulee!! Nenda Kasome Kwanza halafu utafute hela ndo useme unataka mwanaume wa hvyo.Nimewaza tu jaman.
Kwa Hisani ya watu wa Uru Kishumundu.
 
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2009
Messages
3,684
Likes
248
Points
160
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined May 18, 2009
3,684 248 160
Kama usiku wa mwambao!!!
 
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
3,408
Likes
1,441
Points
280
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
3,408 1,441 280
Eti mimi nataka Mwanaume awe mtanashati,awe Na Kazi yake ya
Kueleweka, awe na Pesa,awe amesoma soma May Be Chuo hivi hapo Sawa Vingnevyo tupa Kulee, Wewe Mbona umeishia Darasa la saba? hata Chuo Cha Unesi kimekushinda!! unadhani kusoma Kazi rahisi eeh??? Pesa zimekushinda Kutafuta unamuwazia Mwenzako ndo awe Na Pesa ili uje uzitumie Viuzri, Unakaa Kujidai Unachagua Wanaume wakutembea nao wakati we Mwenyewe vigezo huna...Hahaha! Kweli Mnachekasha baadhi Dada zangu. Sasa Wewe Ndo tunatupa Kulee!! Nenda Kasome Kwanza halafu utafute hela ndo useme unataka mwanaume wa hvyo.Nimewaza tu jaman.
Kwa Hisani ya watu wa Uru Kishumundu.
Ha ha haa Makavu Live!
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,050
Likes
5,357
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,050 5,357 280
ah! haya mambo magumu mchagua sana uambulia koroma...
 
Mpitagwa

Mpitagwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2012
Messages
2,338
Likes
268
Points
180
Age
44
Mpitagwa

Mpitagwa

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2012
2,338 268 180
Hivi anayechagua ni mwanaume au mwanamke? Mimi sielewi elewi vizuri hapa
 
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
4,966
Likes
1,273
Points
280
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
4,966 1,273 280
leo hujataja wachaga?????ndio wanaopenda hayo???? maana mada zako usipotaja wachaga haijakamilika
 
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
9,327
Likes
1,783
Points
280
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined Oct 19, 2010
9,327 1,783 280
leo hujataja wachaga?????ndio wanaopenda hayo???? maana mada zako usipotaja wachaga haijakamilika
mbona keshawataja!!!!
aliposema kwa Hisani ya watu wa Uru Kishimundu hapo Uru ni karibu na Mjini Moshi sasa asubuhi kina dada wanateremka Mjini Moshi na mabeseni yana Maparachichi na ndizi kichwaniwakishayauza wanatembea kwa miguu tena kurudi Uru huku njiani wakitafuna miwa (Hii hali imeiambukiza miji mingi kina mama kutembea na mabeseni Kichwani hata hapa Dodoma kina mama wa Ntyuka huja mjini kulangua nyanya, karanga na mbogamboga km kina mama wa Uru-Kishimundu Wambuzi hivi hawa Wanawake wanaotaka wasomi ndio hao wa Kishimundu?
 
Last edited by a moderator:
Varbo

Varbo

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2012
Messages
1,039
Likes
267
Points
180
Varbo

Varbo

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2012
1,039 267 180
Nipo job nimecheka hadi Mtu kaniangalia!! Nasubilia part 3
 
Free ideas

Free ideas

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
3,065
Likes
637
Points
280
Free ideas

Free ideas

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
3,065 637 280
Eti mimi nataka Mwanaume awe mtanashati,awe Na Kazi yake ya
Kueleweka, awe na Pesa,awe amesoma soma May Be Chuo hivi hapo Sawa Vingnevyo tupa Kulee, Wewe Mbona umeishia Darasa la saba? hata Chuo Cha Unesi kimekushinda!! unadhani kusoma Kazi rahisi eeh??? Pesa zimekushinda Kutafuta unamuwazia Mwenzako ndo awe Na Pesa ili uje uzitumie Viuzri, Unakaa Kujidai Unachagua Wanaume wakutembea nao wakati we Mwenyewe vigezo huna...Hahaha! Kweli Mnachekasha baadhi Dada zangu. Sasa Wewe Ndo tunatupa Kulee!! Nenda Kasome Kwanza halafu utafute hela ndo useme unataka mwanaume wa hvyo.Nimewaza tu jaman.
Kwa Hisani ya watu wa Uru Kishumundu.
Hahahaha,umegusa kijana,hawa wapo sana mikoa kama,dar,mwanza,arusha,tanga, na miji mikubwa.
Msichana amefeli form 4 ama six,yupo home anagongea poda ya mama yake,lakini ukimsikia vitu anavowaza,utadhani anamtaji mkubwa.
Kwanza hataki mvulana ambaye hana kazi,pili anapenda matanuz, .tatu hapendi kabisa kufanya kaz ye ni kula kulala na kujiremba kisha faceboo na disco haha
Sikuhiz kuolewa uwe mama wa nyumbani inataka moyo,mjitahidi mpate hata pa kushika,jamani hata cherehani .......
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
20,059
Likes
11,139
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
20,059 11,139 280
Ningeongezewa hizo nguvu na muda mnaotumia kuwawaza hawa viumbe ningekuwa mara mia ya nilivyo!
 
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
15,407
Likes
244
Points
160
Smile

Smile

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
15,407 244 160
kwendeni huko...nani aolewe na muuza sura...mwanaume majukumu eeeeh hata kama nilifeli la nne ..shule nifeli hata kuchagua my dream husband nishindwe...mwanaume ukae tu kibarazani na kushinda saluni kupiga perere ndo nikudream mimi? nishafeli la nne mie nichukue tena kilaza mwenzangu aliefeli form four/six ? kufeli ni kufeli tu hata kama ni chuo..huko saluni mnashinda mnashindwa hata kuosha wadada miguu mpate hela? mwanaume wallet babu haijalishi historia yangu ipo vipi....
 
Texas Tom.

Texas Tom.

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2013
Messages
510
Likes
8
Points
0
Texas Tom.

Texas Tom.

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2013
510 8 0
Hahahaha,umegusa kijana,hawa wapo sana mikoa kama,dar,mwanza,arusha,tanga, na miji mikubwa.
Msichana amefeli form 4 ama six,yupo home anagongea poda ya mama yake,lakini ukimsikia vitu anavowaza,utadhani anamtaji mkubwa.
Kwanza hataki mvulana ambaye hana kazi,pili anapenda matanuz, .tatu hapendi kabisa kufanya kaz ye ni kula kulala na kujiremba kisha faceboo na disco haha
Sikuhiz kuolewa uwe mama wa nyumbani inataka moyo,mjitahidi mpate hata pa kushika,jamani hata cherehani .......
Binti yangu akipata zero form four NAMKULA MWENYEWE!!!! NDO ADHABU HIYO MAANA WANAWAKE WAMEZIDI KUWAZA WANAUME
 
Kiwa

Kiwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
2,112
Likes
208
Points
160
Kiwa

Kiwa

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
2,112 208 160
Nje ya box

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
1,033
Likes
36
Points
145
Kimetah

Kimetah

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
1,033 36 145
Eti mimi nataka Mwanaume awe mtanashati,awe Na Kazi yake ya
Kueleweka, awe na Pesa,awe amesoma soma May Be Chuo hivi hapo Sawa Vingnevyo tupa Kulee, Wewe Mbona umeishia Darasa la saba? hata Chuo Cha Unesi kimekushinda!! unadhani kusoma Kazi rahisi eeh??? Pesa zimekushinda Kutafuta unamuwazia Mwenzako ndo awe Na Pesa ili uje uzitumie Viuzri, Unakaa Kujidai Unachagua Wanaume wakutembea nao wakati we Mwenyewe vigezo huna...Hahaha! Kweli Mnachekasha baadhi Dada zangu. Sasa Wewe Ndo tunatupa Kulee!! Nenda Kasome Kwanza halafu utafute hela ndo useme unataka mwanaume wa hvyo.Nimewaza tu jaman.
Kwa Hisani ya watu wa Uru Kishumundu.
Wangekuwa na upeo wa kufikiri ka wewe wasingeachwaachwa ovyo....
 
mij

mij

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2013
Messages
1,780
Likes
1,681
Points
280
mij

mij

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2013
1,780 1,681 280
Eti mimi nataka Mwanaume awe mtanashati,awe Na Kazi yake ya
Kueleweka, awe na Pesa,awe amesoma soma May Be Chuo hivi hapo Sawa Vingnevyo tupa Kulee, Wewe Mbona umeishia Darasa la saba? hata Chuo Cha Unesi kimekushinda!! unadhani kusoma Kazi rahisi eeh??? Pesa zimekushinda Kutafuta unamuwazia Mwenzako ndo awe Na Pesa ili uje uzitumie Viuzri, Unakaa Kujidai Unachagua Wanaume wakutembea nao wakati we Mwenyewe vigezo huna...Hahaha! Kweli Mnachekasha baadhi Dada zangu. Sasa Wewe Ndo tunatupa Kulee!! Nenda Kasome Kwanza halafu utafute hela ndo useme unataka mwanaume wa hvyo.Nimewaza tu jaman.
Kwa Hisani ya watu wa Uru Kishumundu.

hiyo kali ya mwaka. nimeipenda sana hiyo mada.
 
Queen Kan

Queen Kan

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
3,461
Likes
4,251
Points
280
Queen Kan

Queen Kan

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
3,461 4,251 280
Mwanaume kazi sura hata mbuzi anayo!
 

Forum statistics

Threads 1,275,066
Members 490,894
Posts 30,531,990