Hii Picha imenikumbusha mbali mimi enzi ninasoma shule nilikuwa na Mwalim wangu wa Darasa alikuwa yupo hivi hivi basi anapokuwa yuıpo darasani akiandika somo la Sayansi huwa anavaa hivi hivi basi nilikuwa ninashindwa kusoma mpaka akae chini kwa jinsi alivyoumbika akili yangu ilikuwa ipo hapo kwenye Taarabu yake kila anaposimama huwa alikuwa ananichanganya akili yangu. Asante sana kwa picha yako Mkuu chopeko Ufundishaji wanamna hii ndio maana wanafunzi wa kiume wana feli kazi kweli ipo .
Hii Picha imenikumbusha mbali mimi enzi ninasoma shule nilikuwa na Mwalim wangu wa Darasa alikuwa yupo hivi hivi basi anapokuwa yuıpo darasani akiandika somo la Sayansi huwa anavaa hivi hivi basi nilikuwa ninashindwa kusoma mpaka akae chini kwa jinsi alivyoumbika akili yangu ilikuwa ipo hapo kwenye Taarabu yake kila anaposimama huwa alikuwa ananichanganya akili yangu. Asante sana kwa picha yako Mkuu chopeko Ufundishaji wanamna hii ndio maana wanafunzi wa kiume wana feli kazi kweli ipo .
brn(big result now)
Anafaa kua DC
Hii Picha imenikumbusha mbali mimi enzi ninasoma shule nilikuwa na Mwalim wangu wa Darasa alikuwa yupo hivi hivi basi anapokuwa yuıpo darasani akiandika somo la Sayansi huwa anavaa hivi hivi basi nilikuwa ninashindwa kusoma mpaka akae chini kwa jinsi alivyoumbika akili yangu ilikuwa ipo hapo kwenye Taarabu yake kila anaposimama huwa alikuwa ananichanganya akili yangu. Asante sana kwa picha yako Mkuu chopeko Ufundishaji wanamna hii ndio maana wanafunzi wa kiume wana feli kazi kweli ipo .
She is fit for human consumption...