Madam Yupo Ubaoni Anawajibika Kwa Taifa................!!!!

Madam Yupo Ubaoni Anawajibika Kwa Taifa................!!!!

chopeko

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Posts
1,527
Reaction score
1,113
she is good .........................................
 

Attachments

  • madam.jpg
    madam.jpg
    42.5 KB · Views: 1,457
she is good .........................................
Hii Picha imenikumbusha mbali mimi enzi ninasoma shule nilikuwa na Mwalim wangu wa Darasa alikuwa yupo hivi hivi basi anapokuwa yuıpo darasani akiandika somo la Sayansi huwa anavaa hivi hivi basi nilikuwa ninashindwa kusoma mpaka akae chini kwa jinsi alivyoumbika akili yangu ilikuwa ipo hapo kwenye Taarabu yake kila anaposimama huwa alikuwa ananichanganya akili yangu. Asante sana kwa picha yako Mkuu chopeko Ufundishaji wanamna hii ndio maana wanafunzi wa kiume wana feli kazi kweli ipo .
 
Hii Picha imenikumbusha mbali mimi enzi ninasoma shule nilikuwa na Mwalim wangu wa Darasa alikuwa yupo hivi hivi basi anapokuwa yuıpo darasani akiandika somo la Sayansi huwa anavaa hivi hivi basi nilikuwa ninashindwa kusoma mpaka akae chini kwa jinsi alivyoumbika akili yangu ilikuwa ipo hapo kwenye Taarabu yake kila anaposimama huwa alikuwa ananichanganya akili yangu. Asante sana kwa picha yako Mkuu chopeko Ufundishaji wanamna hii ndio maana wanafunzi wa kiume wana feli kazi kweli ipo .

At least umekumbuka kitu mkuu...me kanifurahisha alivyoubana asee...................!!!:msela:
 
Hii Picha imenikumbusha mbali mimi enzi ninasoma shule nilikuwa na Mwalim wangu wa Darasa alikuwa yupo hivi hivi basi anapokuwa yuıpo darasani akiandika somo la Sayansi huwa anavaa hivi hivi basi nilikuwa ninashindwa kusoma mpaka akae chini kwa jinsi alivyoumbika akili yangu ilikuwa ipo hapo kwenye Taarabu yake kila anaposimama huwa alikuwa ananichanganya akili yangu. Asante sana kwa picha yako Mkuu chopeko Ufundishaji wanamna hii ndio maana wanafunzi wa kiume wana feli kazi kweli ipo .

Ha!

Hata weeeewe!??
 
Back
Top Bottom