Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madaktari watangaza kuendelea na mgomo, wasema propaganda haziwezi kufua dafu mbele ya ukweli

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Determine, Jul 6, 2012.

  1. D

    Determine JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naomba nimunukuu mmoja wa madaktari:
    The national with no even one public CT SCAN machine that is currently working, .....

    THE NATIONAL HOSPITAL WITH ONE ICU with less than 30 beds.
    THE NATIONAL HOSPITAL with no single paediatric ICU.

    unafiikiri dr tusipokua pamoja tukawaambia hawa wanasiasa kwamba tunataka mabadiliko. nan atawambia??
    IF WE STAND TOGETHER AND TELL THEM THEY WILL UNDERSTAND WHAT WE MEAN.
    BUT TUKIRUDI NYUMA TUTAZIDI KUTESEKA WAKATI NCHI NI YAKWETU NA SIO YA POLITICIAL "
    WAO WAMESHAJICHUKULIA UKUMBI WA KISASA WA BUNGE WAKATI sisi tuhangaika huku bila dawa
    NI WAKATI WETU SISI KUWAMBIA TUNATAKA MAAZINGIRA MAZURI Y A KAZI

    madaktari lazima tuchukue jukumu la kuibadilisha nchi yetu tanzania,Tusiwategemee watanzania wenzetu ambao wako hoi na siasa zinaendelea kuwateketeza(Mwisho wa kunukuu)
     
  2. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,711
    Likes Received: 444
    Trophy Points: 180
    Liwalo na liwe, inawaunga mkono!
     
  3. s

    swanga Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    pamoja
     
  4. Bebrn

    Bebrn Senior Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 20, 2008
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    bado halijatolewa tamko hilo maana nao wameanza kuwa kama walimu
     
  5. D

    Determine JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hutakaa usikie tamko lolote,make Dhaifu hataki tuonekane popote,(amedhibiti media kwa gharama kubwa sana) sisi tunafanya mambo down to down,ukitaka TAMKO Peleka mgonjwa MOI au MNH
     
  6. S

    Sessy Senior Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli liwalo na liwe....
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 39,848
    Likes Received: 6,605
    Trophy Points: 280
    Liwalo na liwe
     
  8. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,676
    Likes Received: 416
    Trophy Points: 180
    Mgomo wa madaktari umeisha, kilichobaki ni mauza uza. Huduma zinaendelea kama kawaida. Mwananyamala hosp ,temeke hosp na refferal lugalo. shughuli zinaenda kama kawa.
     
  9. drmkumba

    drmkumba Member

    #9
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Daa! masangoma full shangwe!
     
  10. m

    master gland Senior Member

    #10
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haya twende kama ni kufa kupo tu hata tusipotibiwa na madaktari waendelee kama kawa next week another shaking to silly magambas .Ni zamu ya walimu kuwaonesha udhalimu unaofanywa na Mr. Dhaifu hebu tusubiri mirindimo yake ya pwani. LIWALO NA LIWE
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,107
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    Jamani Madaktari nilisha sema nina waunga mkono....
     
  12. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,179
    Likes Received: 493
    Trophy Points: 180
    I support the doctors all the way!!
     
  13. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,603
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    nawaunga mkono
     
  14. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hizi ni habari mchanganyiko, mara mgomo umeisha, mara mgomo upo! Nielewe lipi? Kama mnagoma gomeni tujue moja, why media nyingi zinasema hakuna mgomo isipokua ni jf pekee inayosema upo? Totally confusing
     
  15. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 135
    I am you guys kazeni buti kwa kweli
     
  16. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Me too. Mwaka huu, lazima "Suti za ndani" alizohongwa kama malipo ya kuuza Twiga wetu zimbane Dhaifu.
     
  17. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #17
    Jul 6, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,740
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Mh, haya mambo hadi lini?...
     
  18. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dhaifu atajua la kufanya na wapuuzi ccyemu wataweka msimamo wao. liwalo na liwe!
     
  19. controler

    controler JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 1,537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    U are geting news from very wrong sources! kama vip nenda Muhimbili nn kujipa tabu! nenda pale kabla hujaugua for the sake of couriosity.
     
  20. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wanaoendelea na mgomo wasiitwe madaktari - hawa ni wauwaji na mumiani wakubwa - madaktari vyeti hawa.
     
Loading...