Madaktari na kuwachungulia wanawake......


M'Jr

M'Jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
3,595
Likes
271
Points
180
M'Jr

M'Jr

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
3,595 271 180
Juzi kuna rafiki yangu mmoja wa kike alinipa stori kuwa alikwenda kwa daktari kufanyiwa check up ya kawaida tu akakutana na habari za vua nguo, lala hapo, tanua miguu na kadhalika.....................

Nikapata muda wa kutafakari kidogo namna ambavyo madaktari wanatumia taaluma yao kuchungulia wanawake.............. Mbona si huwa hatukutani na habari hizo? Eti jamani!
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,226
Likes
850
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,226 850 280
Mficha uc.hi hazai, sasa wewe kwenye check-up ulitegemea nini?? Hujui mficha maradhi..kifo humuumbua??
Waachie bana wafaidi kwa macho, ila wakijaribu kukubaka, chukua hatua.
 
H

Hakunaga 4nce

Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
36
Likes
0
Points
0
H

Hakunaga 4nce

Member
Joined Jun 10, 2011
36 0 0
Alf akishachungulia kinachofuata ni kutongoza ha ha ha...
 
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,292
Likes
10
Points
135
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,292 10 135
Ah dr wengine nao wamezidi tena utakiona cha moto ukiwa na mimba ndio utachezea vidole mpaka useme hiki nini.....
 
Salanga

Salanga

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
375
Likes
3
Points
0
Salanga

Salanga

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
375 3 0
We unafikiri atafanyaje physical examination asipovua nguo?

Inaonekana hujawahi kufanyiwa general body checkup
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,356
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,356 280
Mficha uc.hi hazai, sasa wewe kwenye check-up ulitegemea nini?? Hujui mficha maradhi..kifo humuumbua??
Waachie bana wafaidi kwa macho, ila wakijaribu kukubaka, chukua hatua.
kwanza habari yako....pili nilikumiss....tatu hiyo avatar umeifanyaje mbona inaninanihii....?
 
M'Jr

M'Jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
3,595
Likes
271
Points
180
M'Jr

M'Jr

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
3,595 271 180
Nackia mwanamke anaweza kwenda anaumwa kichwa akaambiwa vua nguo tukupime....
 
DEVINE

DEVINE

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2011
Messages
539
Likes
10
Points
0
DEVINE

DEVINE

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2011
539 10 0
Lakini ukifuatilia vizuri daktari mwanaume akiamuru mwanamke avue nguo kwa ajili ya uchunguzi zaidi basi ni lazima muuguzi wa kike awepo,ila kama hatokuwepo basi huyo daktari ana lake jambo...Hii ni kutokana na kanuni za maadili katika afya.Je,wakati rafiki yako anavua nguo alikuwa na daktari pekee yake au na muuguzi? Hilo ndilo la kujiuliza
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,651
Likes
1,913
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,651 1,913 280
doh....kumbe ningesomeaga udakitari....wanafaidi...
 
Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,909
Likes
15
Points
145
Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,909 15 145
Kuna wanaotoa mimba bila kupokea hela ila kwa ahadi ya kupewa ngono baada ya kazi kukamilika!
 
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2010
Messages
5,614
Likes
32
Points
0
Roulette

Roulette

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2010
5,614 32 0
Kama unashaka unaruhusiwa kuomba nurse wa kike awepo wakari wa examination hio.
 
M'Jr

M'Jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
3,595
Likes
271
Points
180
M'Jr

M'Jr

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
3,595 271 180
Lakini ukifuatilia vizuri daktari mwanaume akiamuru mwanamke avue nguo kwa ajili ya uchunguzi zaidi basi ni lazima muuguzi wa kike awepo,ila kama hatokuwepo basi huyo daktari ana lake jambo...Hii ni kutokana na kanuni za maadili katika afya.Je,wakati rafiki yako anavua nguo alikuwa na daktari pekee yake au na muuguzi? Hilo ndilo la kujiuliza
Muuguzi atoke wapi, lini hayo maadili yameanza kufuatwa?
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,651
Likes
1,913
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,651 1,913 280
Anza sasa ni miaka 7 tu, then uanze kufaidi
miaka saba nikijumlisha na yangu niliyonayo halafu life span ya kibongo ilivyo kiduchu ntatoka kweli?
 
tz1

tz1

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
2,128
Likes
45
Points
145
tz1

tz1

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
2,128 45 145
Hata gari likienda full service nilazima lichunguliwe chini
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,403
Likes
7,468
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,403 7,468 280
madaktari wa zamani walikuwa na maadili ya kutosha haikuwa jambo rahisi daktari kukutongoza, wa sasa hivi sijui vizuri, labda tumuulize mamamdogo.
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
314
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 314 180
Juzi kuna rafiki yangu mmoja wa kike alinipa stori kuwa alikwenda kwa daktari kufanyiwa check up ya kawaida tu akakutana na habari za vua nguo, lala hapo, tanua miguu na kadhalika.....................

Nikapata muda wa kutafakari kidogo namna ambavyo madaktari wanatumia taaluma yao kuchungulia wanawake.............. Mbona si huwa hatukutani na habari hizo? Eti jamani!
Mkuu sasa unataka nini, kama vipi jigeuze jinsia yako au nenda na tatizo linalohusiana na 'masaburi' yako ili ukaguliwe si unataka kukutana na hilo. Kumbuka pia wanawake ni wepesi wa kutoa dukuduku zao, sio kama wanaume.

Like charges repel, unlike charges attract.
 
M

muhanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
873
Likes
14
Points
35
M

muhanga

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
873 14 35
binafsi siamini katika hillo la kutuchungulia wanawake., mfano mdogo tu wewe unaumwa malaria iweje uambiwe panda kitandani uvue nguo na ukakubali? unless na wewe uwe una hamu ya kuchunguliwa. lakini kama umeenda una tatizo linalohusiana na viungo vy auzazi ukitakiwa kuvua nguo inaweza kuwa na uwiano, kwa hiyo tusiwakashifu bure madaktari
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,161
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,161 280
kuna wanawake wanaenda hospitali.hawataki kabisaa madaktari wa kike
yeye ni madaktari wa kiume tu....huku kajipamba mno...na kulegeza macho....
halafu msivuliwe nguo kwa nini??????/
 
DASA

DASA

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
1,031
Likes
12
Points
135
DASA

DASA

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
1,031 12 135
Juzi kuna rafiki yangu mmoja wa kike alinipa stori kuwa alikwenda kwa daktari kufanyiwa check up ya kawaida tu akakutana na habari za vua nguo, lala hapo, tanua miguu na kadhalika.....................

Nikapata muda wa kutafakari kidogo namna ambavyo madaktari wanatumia taaluma yao kuchungulia wanawake.............. Mbona si huwa hatukutani na habari hizo? Eti jamani!
Bora kuchunguliwa, ataingizwaingizwa vidole humo mpaka basi!! wengine wanapenda hivyo! na akitoka humo hawezi kusema amefanyiwa nini! kwakweli kwenye hili huwa kuna kuwa na siri kubwa kati ya Dr. na muhusika.

Sasa Imagine wewe nawe ni Dr. halafu mkeo anaenda fanyiwa hivyo, nina hakika utakuwa na wakati mgumu sana sababu unajua anaenda fanyiwa nini na usikute maDr. wengi sana ni mnafahamiana.
 

Forum statistics

Threads 1,249,429
Members 480,660
Posts 29,698,124