Mada maalumu ya walevi na wanywa pombe


Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
105,960
Likes
128,480
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
105,960 128,480 280
Kwa heshima kubwa... Hii kaliba itambuliwe rasmi kama mdau mkubwa wa maendeleo hasa kwenye eneo la ulipaji kodi.. Ndio mshindi wa kwanza kila mwaka ikizishinda taasisi nyingine kwa mbali mno
Pamoja na sifa zote hizo lakini pia kaliba hii inakabiliwa na changamoto mbalimbali hasa
. Kushindwa kufanya migomo kila bei inapopanda
. Vituko baada ya kulewa
. Vibweka vya kila aina...
Kupitia mada hii hebu tuweke matukio yote yanayojiri kwenye uwanja wetu huo.... Tusisahau kutupiamo vyupa vyetu tukiwa viti virefu na vifupi... Zile za ofa na hata za kwenye sherehe...
Tupiamo hata zile sura zilizoharibiwa na ngumu kumeza....

CC: mrangi mzee wa OVA! YURE MUPE YURE MURUKE...!!!
 
M

manengelo

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
8,828
Likes
13,841
Points
280
M

manengelo

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
8,828 13,841 280
Manengelo uwe na adabu unaitajaje mbege kimzaha mzaha hivyo!?bora ungesema umekunywa chang'aa

Sent using Jamii Forums mobile app
๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚am sore mkuu...dah mie mbege ilr harufi yake๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚then mazingira inayotengenezwa๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ‘๐Ÿ‘๐Ÿ‘๐Ÿ‘๐Ÿ‘
 
Tojo

Tojo

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2014
Messages
805
Likes
1,055
Points
180
Tojo

Tojo

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2014
805 1,055 180
am sore mkuu...dah mie mbege ilr harufi yakethen mazingira inayotengenezwa
Nimekusamehe ila ww hujakutana na mbege yenyewe bana maana usingeongea hivyo:siku ukija arusha au moshi nitafute weekend nikupeleke kwenye mbege sio hiyo unayozungumzia ww ya dar inayotengenezwa kimagumashi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

manengelo

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
8,828
Likes
13,841
Points
280
M

manengelo

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
8,828 13,841 280
Nimekusamehe ila ww hujakutana na mbege yenyewe bana maana usingeongea hivyo:siku ukija arusha au moshi nitafute weekend nikupeleke kwenye mbege sio hiyo unayozungumzia ww ya dar inayotengenezwa kimagumashi.

Sent using Jamii Forums mobile app

๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚nilifika moshi bwana...jion nafanya evening walk wakaja wakaka hao wanaopandisha watu vileleni๐Ÿ˜Š..wakanialika kwenye hyo mbege..nikakataa weee wakasema njoo uonje dada๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚.machicha tupu..yanasmell kimea au jasho jasho hv tu yaan...wanavyoisifia jaman..walinipa faida km 20 hv za mbege๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚...hapana aisee...๐Ÿ‘๐Ÿ‘๐Ÿ‘
 
Tojo

Tojo

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2014
Messages
805
Likes
1,055
Points
180
Tojo

Tojo

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2014
805 1,055 180
Walikupa ile mbege ya mwisho mwisho(machicha) mbege sisi tunawekaga oda unawekewa ile ya kwanza kwanza tunaita special one ukinywa hutojutia na ukichnganyia huko kvant au bombadia ndio ndio kabisaa utaanza kuongea kichaga hata kama hukijui
nilifika moshi bwana...jion nafanya evening walk wakaja wakaka hao wanaopandisha watu vileleni..wakanialika kwenye hyo mbege..nikakataa weee wakasema njoo uonje dada.machicha tupu..yanasmell kimea au jasho jasho hv tu yaan...wanavyoisifia jaman..walinipa faida km 20 hv za mbege...hapana aisee...
Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

manengelo

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
8,828
Likes
13,841
Points
280
M

manengelo

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
8,828 13,841 280
Walikupa ile mbege ya mwisho mwisho(machicha) mbege sisi tunawekaga oda unawekewa ile ya kwanza kwanza tunaita special one ukinywa hutojutia na ukichnganyia huko kvant au bombadia ndio ndio kabisaa utaanza kuongea kichaga hata kama hukijui

Sent using Jamii Forums mobile app

๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ila harufu inahitaji wito bwana..acha nijinyeee savana na redds mkuu
 
Darmian

Darmian

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2017
Messages
4,134
Likes
7,446
Points
280
Darmian

Darmian

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2017
4,134 7,446 280
Mbele ya "keep left" unakunja kulia kama mita 500 mbele ya mahkama ya mwanawerekwe kuna BOT club. Ipo njema kuna K za kitanga. Burudaaaani tosha

Sent using Jamii Forums mobile app
Yaani unamwambia mwanamke sehemu kuwa kuna K za kutosha.....nadhani ulijua ni mzee baba

United Fan
 
M

manengelo

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
8,828
Likes
13,841
Points
280
M

manengelo

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
8,828 13,841 280

Forum statistics

Threads 1,262,335
Members 485,559
Posts 30,120,778