Mada maalum ya magari: Uzoefu, ushauri na maswali

Mbassa jr

Mbassa jr

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
901
Points
1,000
Mbassa jr

Mbassa jr

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
901 1,000
Ndugu yangu LEGE nahitaji mawasiliano yako ili niweze kufika ofisini kwako maana mwenge ni pakubwa siwez kujua exactly uko sehem gani,ungeweza kunidirect niweze kuleta gari langu hapo ulicheki,ntashukuru sana kama ukinisaidia kwa hilo.
 
Mbassa jr

Mbassa jr

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
901
Points
1,000
Mbassa jr

Mbassa jr

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
901 1,000
Mwenye namba ya huyo jamaa LEGE au mwnye mawasilianl yake aniconnect nae.
Cc Mshana Jr
 
LEGE

LEGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2011
Messages
5,062
Points
2,000
LEGE

LEGE

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2011
5,062 2,000
Shukrani sana wadau yayari Nshampata na nimefanya mawasiliano naye.
Hujanipa mlejesho mkuu kwamba shida imekwisha au bado kizungumkuti??.i hope gari ipo okey coz ingekuwa bado inawasha taa najua ningepata simu yako..kimyaa kinaashilia gari iko okey..karibu tena ukiwa na shida yoyote ya gari hasa auto electrical and electronics..kwetu kutatua tatizo au ndio kitu mhim zaidi..hata kama litakuwa nje ya uwezo wetu tutajitahidi kutafuta solution ili kuongeza utaalam zaidi.kila siku kwetu tunajifunza .
 
Mbassa jr

Mbassa jr

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
901
Points
1,000
Mbassa jr

Mbassa jr

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
901 1,000
Hujanipa mlejesho mkuu kwamba shida imekwisha au bado kizungumkuti??.i hope gari ipo okey coz ingekuwa bado inawasha taa najua ningepata simu yako..kimyaa kinaashilia gari iko okey..karibu tena ukiwa na shida yoyote ya gari hasa auto electrical and electronics..kwetu kutatua tatizo au ndio kitu mhim zaidi..hata kama litakuwa nje ya uwezo wetu tutajitahidi kutafuta solution ili kuongeza utaalam zaidi.kila siku kwetu tunajifunza .
Mkuu sikupata mda wa kuingia online ila Nishukuru sana kwa msaada wako maana gari iko smooth lile tatzo halipo tena na nimeipga masafa marefu lakn iko ok,shukrani sana tena sana naimani tutakuwa pamoja kwnye ushauri na matatzo ya hapa na pale kwnye maswala haya ya vyombo vya moto.
 
Pathfinder

Pathfinder

Member
Joined
Feb 11, 2010
Messages
35
Points
95
Pathfinder

Pathfinder

Member
Joined Feb 11, 2010
35 95
Mngetushirikisha chanzo cha tatizo na solution yake ingekua poa sana.
Mkuu sikupata mda wa kuingia online ila Nishukuru sana kwa msaada wako maana gari iko smooth lile tatzo halipo tena na nimeipga masafa marefu lakn iko ok,shukrani sana tena sana naimani tutakuwa pamoja kwnye ushauri na matatzo ya hapa na pale kwnye maswala haya ya vyombo vya moto.
 
LEGE

LEGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2011
Messages
5,062
Points
2,000
LEGE

LEGE

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2011
5,062 2,000
Mngetushirikisha chanzo cha tatizo na solution yake ingekua poa sana.
Mkuu chanzo cha tatizo nazani kipo comment 10 juu kutoka hii ..shida ilikuwa inasoma vvti sensor..na mdau alisema ilianza kuwaka baada ya kufanya service ..taa ya check engine ikaanza kuwaka. Laiti kama asingebadili oil basi isinge leta ugonjwa
 

Forum statistics

Threads 1,303,744
Members 501,127
Posts 31,490,940
Top