Mada maalum ya magari: Uzoefu, ushauri na maswali

bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
4,427
Points
1,250
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
4,427 1,250
Niwasalimu kila mmoja kwa imani yake,naomba msaada wa elimu kidogo dashboard Kama ilivyo kawaida kuna symbols zinajitokeza unapotaka kuwasha gari Kisha gari ikiwaka huzima,hivi karibu gari yangu imeanza kuonesha symbol ya emission control warning japo gari ikisha waka nayo huzima je kunatatizo lolote hapo #mshana jr na wengineo msaada hapo ahsanteni
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
115,731
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
115,731 2,000
Niwasalimu kila mmoja kwa imani yake,naomba msaada wa elimu kidogo dashboard Kama ilivyo kawaida kuna symbols zinajitokeza unapotaka kuwasha gari Kisha gari ikiwaka huzima,hivi karibu gari yangu imeanza kuonesha symbol ya emission control warning japo gari ikisha waka nayo huzima je kunatatizo lolote hapo #mshana jr na wengineo msaada hapo ahsanteni
Ikizima hakuna shida ila kama katikati ya mwendo itawaka na kuzima tena baada ya muda hiyo ni warning
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
115,731
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
115,731 2,000
Shukrani mkuu,huwa gari inapowaka huzima na pia linapokuwa kwenye mwendo haiwaki
Hakuna shida hapo ila usiache ku monitor dashboard yako kila wakati unapowasha gari yako ama inapokuwa kwenye mwendo
 
N

Ndafwanya

New Member
Joined
Nov 5, 2018
Messages
3
Points
45
N

Ndafwanya

New Member
Joined Nov 5, 2018
3 45
Habar wanajamvi gari yangu ni toyota avensis ina engine ya 7A ni manual ila haichanganyi na inakuwa kama ina miss na inakula sana mafuta
 
Prince Nadheem

Prince Nadheem

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Messages
1,143
Points
1,500
Prince Nadheem

Prince Nadheem

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2012
1,143 1,500
Habar wanajamvi gari yangu ni toyota avensis ina engine ya 7A ni manual ila haichanganyi na inakuwa kama ina miss na inakula sana mafuta
Haitoi moshi mwingi wa blue?
 
M

Mkata-tamaa

Senior Member
Joined
Nov 21, 2018
Messages
137
Points
250
M

Mkata-tamaa

Senior Member
Joined Nov 21, 2018
137 250
Wakuu naomba kuuliza bei ya Air cleaner ya premio 2003 ni sh ngapi? Naogopa kupigwa mtaan wajanja wengi
 

Forum statistics

Threads 1,324,579
Members 508,741
Posts 32,166,810
Top