Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Machozi ya Waziri Mkuu vs Kicheko cha Mhe Rais

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by ngoshwe, Oct 23, 2011.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Pengine inawezekana mmoja kati ya hawa akawa serious kuliko mwingine, wengine wanadia eti Mhe. Rais yeye anapochukulia mambo"simple" kwa kuzuia kujipa presa anaangua kicheko kiasi kwamba baadhi ya wananchi wake wakasikika wakisema eti Rais Hayupo Makini,

    Lakini eti, Mhe. Waziri Mkuu yeye anayaona yote mazito sana, na ni nadra kwake kuchekacheka na ikibidi kuonyesha yupo "serious" kwa wanachi wake anaweza hata kutoa chozi.

    Hata hivyo, bado inaonekana kwa staili zote za uongozi, mambo mengi ni kama hayaendi vile yanavyotakiwa kwenda,..bado wananchi wao wanazidi kuumia..
     
  2. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,968
    Likes Received: 1,148
    Trophy Points: 280
    Wote wapumbavu
     
  3. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,671
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Wht th hll am i readng hr kwe chit na chat!!
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,760
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Machozi ya diamond na golden smile vinaonyesha ufisadi wao uliokithiri
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 20,299
    Likes Received: 7,555
    Trophy Points: 280
    pwagu vs pwaguzi
     
  6. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hawatofautiani na kina Sunche na Kipeto!!
     
  7. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Enzi hizo Zembwela na Max!!
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,843
    Likes Received: 2,045
    Trophy Points: 280
    wote ni wanafiki tu
     
Loading...