Machozi ya mamba au.....?

onlytruth

Senior Member
Dec 9, 2016
132
250
Magufuli ametua Kagera leo kuwapa pole na tetemeko.atatoa machozi ya kweli au ya mamba?
 

Bedullah

JF-Expert Member
Dec 9, 2012
206
225
Labda kenda kwa shida zake nyingine. Maana kama ni maafa muda umeshaenda!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom