Macho ya BANGE au Uchungu wa NGWEA? Tuongee ukweli


kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
4,857
Likes
858
Points
280
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
4,857 858 280
Chezeya kitu cha Malawi. Cha Arusha cha mtoto
 
Marumia

Marumia

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
646
Likes
2
Points
0
Marumia

Marumia

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
646 2 0
Mkuu hapa Bangi imehusika.... Kama umaarufu wenyewe ndo huu sijui?
 
mtamanyali

mtamanyali

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
1,138
Likes
277
Points
180
mtamanyali

mtamanyali

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
1,138 277 180
Hapo uchungu wa ngwea,,
 
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2012
Messages
5,107
Likes
879
Points
280
Age
35
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2012
5,107 879 280
Ni kama kawaida ya ducha muda wote linaharufu ya nyama.
Hii kitu ukiishiba inakufanya ucopi mazingira fulani.
Inawezekana hata hajaweka ile kitu lakini amekuwa adapted sasa.
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,611
Likes
6,127
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,611 6,127 280
Hivi sheria za vilevi havimkamati mwenye dalili zote za utumiaji wa madawa ya kulevya kama Bangi,Unga,Mrungi na mvuta bangi?nadhani kungekuwa sheri ahizo ingesaidia kupunguza au kama sii kumaliza tatizo.Sheria isiwe kwa muuzaji,mkulima,au msafirishaji peke yake.imbane pia mtumiaji
 
N

Nasolwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,830
Likes
47
Points
145
N

Nasolwa

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,830 47 145
Bangi ni no 1 na uchungu wa Mangwea no 2
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,340
Likes
6,380
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,340 6,380 280
Baba Tunda haishi vituko kila muda.
 
S

Seif al Islam

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2011
Messages
2,158
Likes
143
Points
160
S

Seif al Islam

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2011
2,158 143 160
Yote yaweza kuwa majibu.
 
mwanasaikologia

mwanasaikologia

Member
Joined
May 23, 2013
Messages
77
Likes
0
Points
0
Age
58
mwanasaikologia

mwanasaikologia

Member
Joined May 23, 2013
77 0 0
Ni kama kawaida ya ducha muda wote linaharufu ya nyama.
Hii kitu ukiishiba inakufanya ucopi mazingira fulani.
Inawezekana hata hajaweka ile kitu lakini amekuwa adapted sasa.
Mbona hamuongelei pombe na wabongo kibao wanapombeka kinoma na kusababisha ajali nyingi barabarani bange bange
 
R

REYRO

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2012
Messages
969
Likes
97
Points
45
R

REYRO

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2012
969 97 45
achen ushamba jicholake tu ndo lilivyo watu mmmmmh!
 
Fasouls

Fasouls

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
920
Likes
62
Points
45
Fasouls

Fasouls

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2011
920 62 45
Inamana kova hajui kama huyu jamaa anakula bange
 
Hashm

Hashm

Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
47
Likes
3
Points
15
Age
28
Hashm

Hashm

Member
Joined Mar 27, 2012
47 3 15
Hehehe afisa umenufurahsha....kitu autimatically..hehehe
 
T

t blj

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
691
Likes
494
Points
80
T

t blj

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
691 494 80
Jf kweli kuna mengi !!! Nimecheka sana!!!
 

Forum statistics

Threads 1,272,653
Members 490,095
Posts 30,456,201