Machemli, mbunge wa CHADEMA, ahamia ACT Wazalendo

Machemli, mbunge wa CHADEMA, ahamia ACT Wazalendo

Status
Not open for further replies.
Kutoka vyanzo mbalimbali vya habari Mbunge wa ukerewe(cdm)Salvatory machemli anataraj kuhamia ACT wazalendo baada ya kushindwa kura za maoni.

Updates:
ACT Wazalendo wameandika kwenye mtandao wao wa twitter kwamba, Machemli ameshajiunga na atagombea ubunge mwaka huu.
attachment.php

Hili ni garasa....wala hawezi kuwa na madhara kokote. Hakubaliki hata jimboni kwake...alipata heshima tu kwasababu ya nguvu ya chama.
 
Kwenye tweet...umesema anaenda kutombea au ulimaanisha kugombea mkuu.
 
Machemli tabia zake kama za merehemu cpt.J.Komba.:A S-baby:
 
Updates:
ACT Wazalendo wameandika kwenye mtandao wao wa twitter kwamba, Machemli ameshajiunga na atagombea ubunge mwaka huu.
attachment.php
Lakini wenyewe Act Wazalendo hapo kwa twira yao hawajasema kuwa "ataGombea"!:A S 39:
 
Kutoka vyanzo mbalimbali vya habari Mbunge wa ukerewe(cdm)Salvatory machemli anataraj kuhamia ACT wazalendo baada ya kushindwa kura za maoni.

Updates:
ACT Wazalendo wameandika kwenye mtandao wao wa twitter kwamba, Machemli ameshajiunga na atagombea ubunge mwaka huu.
attachment.php

Mleta mada, kwenye huo mstari wa tatu neno la mwisho kwenye hiyo tweet kuna tusi kubwa mno hapo. Nadhani kuna kosa la kiuandishi kwa huyo aliyetweet. Hili ni tatizo kubwa.
 
Kutoka vyanzo mbalimbali vya habari Mbunge wa ukerewe(cdm)Salvatory machemli anataraj kuhamia ACT wazalendo baada ya kushindwa kura za maoni.

Updates:
ACT Wazalendo wameandika kwenye mtandao wao wa twitter kwamba, Machemli ameshajiunga na atagombea ubunge mwaka huu.
attachment.php
Kama hii ndiyo official page ya ACT Wazalendo, bado tuna safari ndefu.

Sijaona popote panapoonyesha kuwa Mh Machemli atagombea ubunge........................ narudia tena sijaona neno 'atagombea' popote kwenye hiyo tweet.

Nadhani walitaka kumtukana tu!................... Read between the lines hiyo tweet!
 
Duh ACT ni shida wameamua kuwatukuna wakerewe live bila chenga.
 
Hatuna ugomvi na machemli ahame kwa amani hiyo ni democrasia. Na yeye anatafuta chakula kwa ajili ya familia yake.
 
Tumtakie Kila Laheli Huko Aendako Chadema Hatugawane Vyeo Chadema Tunagawana Majukum, Kwahiyo Aliekuwa Amefuata Vyeo Chadema Njia Nyeupe, Huku Hatutawali Huku Tunaongoza, Nazani Wengi Mtanielewa Tofauti Ya Kutawala Na Kuongoza
 
Machemli hajawahi kuwa serious. Nakumbuka alipopata ubunge alipotea nyumbani na jimboni. Ikafia hatua mkewe akamfuata Dodoma akiwa na mtoto anayeumwa. Baada ya kuchunguzwa hospitalini ikabainika yule mtoto alikuwa na utapiamlo. Hazikupita siku nyingi, yule mtoto akafariki dunia. Fikiria, mtoto wa mbunge anafariki dunia kwa utapiamlo (Kwashakoo)! Nadhani hiyo pekee ilitosha kumjua Machemli ni mtu wa aina gani.
 
Hatuna ugomvi na machemli ahame kwa amani hiyo ni democrasia. Na yeye anatafuta chakula kwa ajili ya familia yake.

Nitamkumbuka Machemli kwa ukalimu wake tukikutana Sinza kwenye kupiga bia, kwakweli jamaa ni gentleman ila kama alijisahau jimboni kwake nampa pole, na kama Chadema wamemng'owa kwa majungu tu basi atarudi bungeni kupitia kwa Ayatola only if kama aliwekeza kwa wananchi.
 
Wameondoka wabunge na madiwani wengi sana kutoka m kwenda cdm lakini sikusikia wana ccm wakijifanya miungu watu kwakuwatabiria kufa kisiasa! Sasa nawashangaa Hawa Nyumbu wa cdm cjui wakoje!!Hali hii bado hamjachukua nchi mnaonyesha hali hii je mki....siwapinzani watakwisha?!!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom