Machemli, mbunge wa CHADEMA, ahamia ACT Wazalendo

Machemli, mbunge wa CHADEMA, ahamia ACT Wazalendo

Status
Not open for further replies.
Wameondoka wabunge na madiwani wengi sana kutoka m kwenda cdm lakini sikusikia wana ccm wakijifanya miungu watu kwakuwatabiria kufa kisiasa! Sasa nawashangaa Hawa Nyumbu wa cdm cjui wakoje!!Hali hii bado hamjachukua nchi mnaonyesha hali hii je mki....siwapinzani watakwisha?!!

hongera kwa kutambua kuwa Ccm kinakwenda kuwa chama kikuu cha upinzani
 
Machemli hajawahi kuwa serious. Nakumbuka alipopata ubunge alipotea nyumbani na jimboni. Ikafia hatua mkewe akamfuata Dodoma akiwa na mtoto anayeumwa. Baada ya kuchunguzwa hospitalini ikabainika yule mtoto alikuwa na utapiamlo. Hazikupita siku nyingi, yule mtoto akafariki dunia. Fikiria, mtoto wa mbunge anafariki dunia kwa utapiamlo (Kwashakoo)! Nadhani hiyo pekee ilitosha kumjua Machemli ni mtu wa aina gani.

Huyo hafai hata kuwa balozi wa nyumba kumi!
 
Siyo akikosa,bali anakosa

Amekosa mali na akili sasa act kaenda kuomba ajira ya kukitangaza chama tu hata senti ya ruzuku ya mgombea inayotolewa na tume hawezi kuiona. Wapo wengine kama Tibaijuka yeye anadhani ukimalizana na wajumbe waliokupitisha na hata nec wakipitisha jina lako ushindi unao.Umesahau wananchi wa jimbo lako ndio wana mamlaka ya mwisho. Sasa uliokuwa ukiwaita wanywa viroba unategemea wakupe kura? Je uliokuwa ukiwakejeli eti wasipokuchagua huna njaa kwanza mboga tu ya nyumbani kwako ni mamilioni ya hela nao watakuwa wamesahau? Siasa ina sayansi na hesabu zake.
 
Mleta mada, kwenye huo mstari wa tatu neno la mwisho kwenye hiyo tweet kuna tusi kubwa mno hapo. Nadhani kuna kosa la kiuandishi kwa huyo aliyetweet. Hili ni tatizo kubwa.

Umejuaje kuwa ni kosa la kiuandishi na sio kuwa ndio ukweli wenyewe?
 
Machemli hajawahi kuwa serious. Nakumbuka alipopata ubunge alipotea nyumbani na jimboni. Ikafia hatua mkewe akamfuata Dodoma akiwa na mtoto anayeumwa. Baada ya kuchunguzwa hospitalini ikabainika yule mtoto alikuwa na utapiamlo. Hazikupita siku nyingi, yule mtoto akafariki dunia. Fikiria, mtoto wa mbunge anafariki dunia kwa utapiamlo (Kwashakoo)! Nadhani hiyo pekee ilitosha kumjua Machemli ni mtu wa aina gani.

Inasikitisha sana. Hivi ni kuwa ana roho mbaya au ukosefu wa maarifa?
 
Kutoka vyanzo mbalimbali vya habari Mbunge wa ukerewe(cdm)Salvatory machemli anataraj kuhamia ACT wazalendo baada ya kushindwa kura za maoni.

Updates:

ACT Wazalendo wameandika kwenye mtandao wao wa twitter kwamba, Machemli ameshajiunga na atagombea ubunge mwaka huu.


Hahaaa, hatapata kitu yeye mwenyewe anajijua alikuwa mzigo kiasi gani kwenye cdm,
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom