Machangudoa toka nchini Rwanda wakamatwa Dodoma

Machangudoa toka nchini Rwanda wakamatwa Dodoma

Majasusi WA Rwanda wanaamini dodoma Kuna siri nyingi kuliko Dar, hivyo wanapachimba sana
 
cc murutongore

hii ni bonge ya aibu, murutongore and co mnavyojifanya rwanda=israel, how come dada zenu wanajiuza bongo? i thouht maisha ni mazuri mno rwanda, mashuleni kuna laptops za kumwaga, eeh, mabarabara kama NY, mpaka kikwete anaona wivu...inakuwaje sasa madada zenu wanachoka kimaisha mpaka wanafikia hatua ya kujiuza nchi za watu? east afrca nzima hukosi ma.la.ya wa kitut.si, lakini huwezi kusikia ma.la.ya wa nchi nyingine wanaenda rwanda why?

Ungeshadadia Hivyo Hivyo Kwa Makahaba Raia Wa Tanzania Wanaokamatwa Kila Kukicha Cape Town South Africa, Ndola Zambia, Chicago USA, South Bridge London Uingereza, Marseille Ufaransa Na Haswa Haswa Uchina Na UAE Ningekuona Wa Maana ILA Kwakuwa Una au Mna Chuki na Rwanda Hivyo Kila Mtakalolisikia La Kuwahusu N.Y.E.G.E Lazima Tu Zitawapanda!!!!!!!!!! MTI UNAOPIGWA MAWE NDIYO WENYE MATUNDA MENGI,MAZURI na MATAMU. Ni Dhahiri Tosha Kwamba Rwanda Ni Threat Kwa Tanzania Na Watanzani Na Nawashangaa Mnavyoichukia Hiyo Nchi Na Watu Wake Wakati hapo hapo Wapenzi, Washabiki na Wadau Wa Timu Ya Yanga Wana Mchezaji Wa Rwanda Haruna Fadhili Hakizimana Niyonzima a.k.a Fabregas Ambaye Wanampenda Na Kiasi Cha Hadi Hata Kumlamba Miguu, Kumyenyekea na Kumbembeleza Asihame Timu Yao. Ubora Wa Niyonzima Na Mavituz Yake Ndiyo Mtambue Kuwa Wanyarwanda Na Haswa Watutsi Ni Noma ktk Kila Sekta Na Wanajua Wanafanya Nini. Ukipata Muda Tembelea Hiyo Miji Tajwa Hapo Juu Ukajionee Jinsi Dada Zako Wa Kitanzania WANAVYOTINDILISHWA na KUSHINDILIWA na MITALIMBO hadi Utawaonea Huruma. Juzi Tu Maeneo Ya Slip Way Nyumba Ya Nne Kutoka Hotel Ya Double Tree Kuna Kahaba Wa Kitanzania Kafanya Mapenzi Na Mbwa Wa Mzungu Raia Wa Ujerumani Na Kuna Baadhi Ya Waaandishi Wa Habari Mpo Humu Humu JF Habari Hiyo Hamjaitoa ILA Saula Tu La Rwanda Mnakuwa Na Kiherehere Kama Bao La Kwanza!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Nilijuaga wahutu na watutsi wana shape zinazofanana

Watutsi wanafahamika vizuri mno kutokana na maumbile yao ya kushabihiana ba baadhi ya makabila ya kisomali na kihabeshi abmao sio wabantu, lakini wahutu ni wazawa wa Rwanda ambao ni wabantu wenzetu, leo hawa wahutu wametamalaki kama ndio wenye haki zote. Hawa ni wageni wa kuja tu kama wale makaburu. Bora wangoni hawana mambo kama ya watusi wametulizana na wenyeji walio wakuta na wanajisiki ni watanzania tu.
 
...kagame kweli katukamata, atatuchapa kama watoto wadogo, vijana wake wamefika mpaka capital city...???
 
Nilijuaga wahutu na watutsi wana shape zinazofanana

Siyo Kweli Na Ni Vema Kama Hujui Kitu Fulani Jaribu Kuuliza Na Utaelekezwa. Kumfananisha Mtutsi Na Mhutu Ni Sawa Na Kulinganisha Almasi Na Dhahabu Je Zinalingana? Wahutu Ni W.A.J.I.N.G.A Kama Siyo W.A.P.U.M.B.A.V.U, Wana Roho Mbaya, Wafitini, Wauwaji, Wanapenda Kutumia Miguvu Pasipo Akili Kama Watutsi Na Ndiyo Wamechangia Kuzifanya Hizo Nchi Mbili Rwanda Na Pacha Wake Burundi Kuchelewa Kupiga Hatua Za Kimaendeleo ILA Shukrani Kwa East African Role Model Paul Kagame Anaiweka Nchi Sawa Sasa Na Namwombea Maisha Marefu, Afya Njema, Ulinzi Wa Kutosha Na Ikibidi Aongoze Rwanda Milele Mpaka Atakapojisikia Na Akitoka Tu Basi Aniachie Kijiti Mimi GENTAMYCINE!
 
Hao mnaosema wamekamatwa kuwa ni wakutoka Rwanda sio sahihi ni wagogo wa hapo Dododma; wangekuwa ni watusi wa kutoka Kigali wala hao askari wasingekuwa na ubavu wa kuwakamata wangesepa nao jinsi walivyo bomba!!!
 
Ungeshadadia Hivyo Hivyo Kwa Makahaba Raia Wa Tanzania Wanaokamatwa Kila Kukicha Cape Town South Africa, Ndola Zambia, Chicago USA, South Bridge London Uingereza, Marseille Ufaransa Na Haswa Haswa Uchina Na UAE Ningekuona Wa Maana ILA Kwakuwa Una au Mna Chuki na Rwanda Hivyo Kila Mtakalolisikia La Kuwahusu N.Y.E.G.E Lazima Tu Zitawapanda!!!!!!!!!! MTI UNAOPIGWA MAWE NDIYO WENYE MATUNDA MENGI,MAZURI na MATAMU. Ni Dhahiri Tosha Kwamba Rwanda Ni Threat Kwa Tanzania Na Watanzani Na Nawashangaa Mnavyoichukia Hiyo Nchi Na Watu Wake Wakati hapo hapo Wapenzi, Washabiki na Wadau Wa Timu Ya Yanga Wana Mchezaji Wa Rwanda Haruna Fadhili Hakizimana Niyonzima a.k.a Fabregas Ambaye Wanampenda Na Kiasi Cha Hadi Hata Kumlamba Miguu, Kumyenyekea na Kumbembeleza Asihame Timu Yao. Ubora Wa Niyonzima Na Mavituz Yake Ndiyo Mtambue Kuwa Wanyarwanda Na Haswa Watutsi Ni Noma ktk Kila Sekta Na Wanajua Wanafanya Nini. Ukipata Muda Tembelea Hiyo Miji Tajwa Hapo Juu Ukajionee Jinsi Dada Zako Wa Kitanzania WANAVYOTINDILISHWA na KUSHINDILIWA na MITALIMBO hadi Utawaonea Huruma. Juzi Tu Maeneo Ya Slip Way Nyumba Ya Nne Kutoka Hotel Ya Double Tree Kuna Kahaba Wa Kitanzania Kafanya Mapenzi Na Mbwa Wa Mzungu Raia Wa Ujerumani Na Kuna Baadhi Ya Waaandishi Wa Habari Mpo Humu Humu JF Habari Hiyo Hamjaitoa ILA Saula Tu La Rwanda Mnakuwa Na Kiherehere Kama Bao La Kwanza!!!!!!!!!!!!!!!!

Acha mapovu, nchi yenu mambo si safi, mna maendeleo kushinda TZ? iweje sasa hadi ma.la.ya wenu waje kujiuza TZ? Au ukahaba ni sekta halali huko kwenu na hawa ni ma-tx?
 
Siyo Kweli Na Ni Vema Kama Hujui Kitu Fulani Jaribu Kuuliza Na Utaelekezwa. Kumfananisha Mtutsi Na Mhutu Ni Sawa Na Kulinganisha Almasi Na Dhahabu Je Zinalingana? Wahutu Ni W.A.J.I.N.G.A Kama Siyo W.A.P.U.M.B.A.V.U, Wana Roho Mbaya, Wafitini, Wauwaji, Wanapenda Kutumia Miguvu Pasipo Akili Kama Watutsi Na Ndiyo Wamechangia Kuzifanya Hizo Nchi Mbili Rwanda Na Pacha Wake Burundi Kuchelewa Kupiga Hatua Za Kimaendeleo ILA Shukrani Kwa East African Role Model Paul Kagame Anaiweka Nchi Sawa Sasa Na Namwombea Maisha Marefu, Afya Njema, Ulinzi Wa Kutosha Na Ikibidi Aongoze Rwanda Milele Mpaka Atakapojisikia Na Akitoka Tu Basi Aniachie Kijiti Mimi GENTAMYCINE!

Acha u.ji.nga wewe, nimeuliza shape unaleta ya kagame.
 
Siyo Kweli Na Ni Vema
Kama Hujui Kitu Fulani Jaribu Kuuliza Na Utaelekezwa. Kumfananisha
Mtutsi Na Mhutu Ni Sawa Na Kulinganisha Almasi Na Dhahabu Je
Zinalingana? Wahutu Ni W.A.J.I.N.G.A Kama Siyo W.A.P.U.M.B.A.V.U, Wana
Roho Mbaya, Wafitini, Wauwaji, Wanapenda Kutumia Miguvu Pasipo Akili
Kama Watutsi Na Ndiyo Wamechangia Kuzifanya Hizo Nchi Mbili Rwanda Na
Pacha Wake Burundi Kuchelewa Kupiga Hatua Za Kimaendeleo ILA Shukrani
Kwa East African Role Model Paul Kagame Anaiweka Nchi Sawa Sasa Na
Namwombea Maisha Marefu, Afya Njema, Ulinzi Wa Kutosha Na Ikibidi
Aongoze Rwanda Milele Mpaka Atakapojisikia Na Akitoka Tu Basi Aniachie
Kijiti Mimi GENTAMYCINE!

secret agenda is behind you
 
Kifungu gani cha sheria kinachikataza ukahaba hapa Tanzania???????
 
Back
Top Bottom