Machangudoa toka nchini Rwanda wakamatwa Dodoma

Machangudoa toka nchini Rwanda wakamatwa Dodoma

jMali

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Posts
8,412
Reaction score
5,013
1.jpg

Wanawake wanne raia wa Rwanda wametiwa mbaroni mjini
Dodoma kutokana na kuingia nchini kinyemela na kujihusisha
na biashara ya ukahaba.

Watuhumiwa watatu kati ya hao, Saidat Umotoni (28), Asha
Abimana (25) na Asia Umotoni Wase (30), hii ni mara yao ya
pili kukamatwa mjini hapa wakidaiwa kujihusisha na biashara
hiyo.

Akizungumza na waandishi wa habari jana Kaimu Ofisa
Uhamiaji Mkoa wa Dodoma, Proches Kuoko, alimtaja mwingine
aliyekamatwa ni Chalote Uwase (28) ambaye ameshahukumiwa
kifungo cha miaka miwili anachotumikia katika Gereza la
Isanga, mjini hapa.

Alisema wahamiaji hao wote kwa pamoja walikamatwa na
maofisa wa kikosi cha Uhamiaji, baada ya kupata taarifa kwa
kuwepo raia hao katika eneo la barabara ya Bahi ndani ya
Manispaa ya Dodoma.

Alisema wanawake hao walikamatwa usiku kwenye mitaa hiyo
huku wakiwa kwenye harakati za kutafuta wateja na
walipohojiwa wote kwa pamoja hawakuwa na hati ya kusafiria
na kuishi hapa nchini na walizokuwanazo zilikuwa zimeisha
muda wake wa matumizi.

"Hata walipopekuliwa, walikutwa wakiwa na hati ya kusafiria
iliyokuwa imeisha muda wake wa kuwawezesha kuishi hapa
nchini na walipohojiwa zaidi walisema wao kazi yao ni
uchangudoa,"alisema Kuoko.

cc murutongore

hii ni bonge ya aibu, murutongore and co mnavyojifanya rwanda=israel, how come dada zenu wanajiuza bongo? i thouht maisha ni mazuri mno rwanda, mashuleni kuna laptops za kumwaga, eeh, mabarabara kama NY, mpaka kikwete anaona wivu...inakuwaje sasa madada zenu wanachoka kimaisha mpaka wanafikia hatua ya kujiuza nchi za watu? east afrca nzima hukosi ma.la.ya wa kitut.si, lakini huwezi kusikia ma.la.ya wa nchi nyingine wanaenda rwanda why?
 
cc murutongore

hii ni bonge ya aibu, murutongore and co mnavyojifanya rwanda=israel, how come dada zenu wanajiuza bongo? i thouht maisha ni mazuri mno rwanda, mashuleni kuna laptops za kumwaga, eeh, mabarabara kama NY, mpaka kikwete anaona wivu...inakuwaje sasa madada zenu wanachoka kimaisha mpaka wanafikia hatua ya kujiuza nchi za watu? east afrca nzima hukosi ma.la.ya wa kitut.si, lakini huwezi kusikia ma.la.ya wa nchi nyingine wanaenda rwanda why?

Israel hakuna machangudoa?
 
Kwa ninaojua Wanyarwanda, hao sio machangu ila ma CIA wa Kagame tokana na sintofahamu kati ya TZ na Rwanda. Si ajabu wapo kazini. Kalagabaho
 
hawa watakuwa na biashara zao dodoma waheshimiwa bado wapo mjengoni lazma ucku wakajilawaze
 
Kwa hizo shepu sio rwanda hio jipange upya,,,,,, hongera zako na ww umefungua siledi.
 
cc murutongore

hii ni bonge ya aibu, murutongore and co mnavyojifanya rwanda=israel, how come dada zenu wanajiuza bongo? i thouht maisha ni mazuri mno rwanda, mashuleni kuna laptops za kumwaga, eeh, mabarabara kama NY, mpaka kikwete anaona wivu...inakuwaje sasa madada zenu wanachoka kimaisha mpaka wanafikia hatua ya kujiuza nchi za watu? east afrca nzima hukosi ma.la.ya wa kitut.si, lakini huwezi kusikia ma.la.ya wa nchi nyingine wanaenda rwanda why?

Majina yao yanalenga ile dini ya Waarabu. Astaghafurillah
 
Hao sio wanyarwanda

Mbona wanashape mbaya hivyo?

Utadhani magunia ya mahindi yamerundikwa
Huko kuna makabila mawili watutse na wahutu. Hao wanaonekana kama wahutu vile kadiri ya maumbile yao. Wahutu ni wabantu vigumu kuwatofautisha na watanzania walio wengi labda mpaka kuwe na kidokezo fulani.
 
Unaweza ukakuta ni ma-handlers wanakusanya intel, utaona mteja kamchagua bibie akastarehe nae kumbe anaenda kumpatia intel kutoka mjengoni Au kuna target wanataka wamuwekee bugging devices kwenye simu, au wapate namba yake ya kazi ili wapate mawasiliano yake wamesoma Psychosocial profile wakagundua anapenda totoz! Kwanini Dodoma? Kitovu cha shughuli za kiserikali? Au wateja waheshimiwa wanatoa hela nyingi? CONSPIRACY YANGU TU JAMANI
 
Huko kuna makabila mawili watutse na wahutu. Hao wanaonekana kama wahutu vile kadiri ya maumbile yao. Wahutu ni wabantu vigumu kuwatofautisha na watanzania walio wengi labda mpaka kuwe na kidokezo fulani.

Nilijuaga wahutu na watutsi wana shape zinazofanana
 
Back
Top Bottom