Wadau,baada ya kufikiri saaana,sehemu gani ya kwenda kupumzika mimi na marafiki zangu kadhaa weekend hii,tumeamua twende Mabwepande msituni.Any one want to join us is invited.Hope will be a nice retreat ever!
Hahaha mayenga kwani dr Uli alijua?
Huko mnaweza kukutana na jamaa wako kwenye shughuli zao wakahisi mmeenda kuwachora....hawatawaacha aisee lazma wawadili papendikyula
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.