Nelson Jacob Kagame
JF-Expert Member
- Dec 26, 2022
- 9,591
- 13,647
- Thread starter
- #481
Frnd with benefitsYeah hakika hatakuja kumsau Regš
Frnd with benefitsYeah hakika hatakuja kumsau Regš
Clue ya kina P ikaja kufuatiwa na kina Kisoki na yule coach wa pazi mwenye jicho moja bovu kwenye mambo ya basketball na ubrazamen tokea JitegemeeBraza P bishoo tu...badae akampa ajira mikocheni š¤£š¤£š¤£
Hivi utomboi unahusiana na mambo ya uresbian?Kipindi kile ulikuwa unamuonaje na alipokua na rafiki yake yule tomboi mwenzie wa znz aliletwa kucheza kikapu yeye na Dullah
Sisi kizazi chetu na cha mabraza kiliishia 97...........baada ya hapo tukatawanyika duniani.Clue ya kina P ikaja kufuatiwa na kina Kisoki na yule coach wa pazi mwenye jicho moja bovu kwenye mambo ya basketball na ubrazamen tokea Jitegemee
Walishawahi kuwa karibu hawa?šOooh nimekumbuka...maana baadae dogo salama jab.......nae nilikua simuelewi na sista yetušššš
Vinaendana mkuuHivi utomboi unahusiana na mambo ya uresbian?
Yeah nyinyi ni maregendariii brošSisi kizazi chetu na cha mabrazs kiliishia 97...........baada ya hapo tukatawanyika duniani.
Kila mtu kutafuta maisha kivyake
Ohoooo.... basi lisemwalo lipo kama alikuwa karibu na yule mz'bar baadae S jabil lolšVinaendana mkuu
Karibu dogo janjaOne Love Napenda Sana Kusikia Story Kuhusu Hustler Wa Zamani Watz Wazamia Ughaibuni Kwa Meli,wauza Madawa,wazee Wa Kariakoo,ilala,posta,magomeni
Nadhani ni humo humo tu ,tomboi iko ndani ya lesbianHivi utomboi unahusiana na mambo ya uresbian?
YeahNadhani ni humo humo tu ,tomboi iko ndani ya lesbian
I concurKilikua kizazi fulani hv cha kibabe kinaishia...pia watu walikua wakubwa ( mtu karudia std 7 mara 2 ) ndio anaingia form 1
Hivi Mathias yupo wapi? aliwahi kuwa H boy Azania. Jamaa alikuwa hatari kwa ngeli. Niliambiwa alienda US mara baada ya kumaliza Form 6 AzaBoiSisi kizazi chetu na cha mabraza kiliishia 97...........baada ya hapo tukatawanyika duniani.
Kila mtu kutafuta maisha kivyake
Kuna siku ntakuja kutoa roadmap ya kutambaa Dunia. Maana naona vijana wa leo sometime hawaambiani ukweli na sometime wanapotezana.Sisi kizazi chetu na cha mabraza kiliishia 97...........baada ya hapo tukatawanyika duniani.
Kila mtu kutafuta maisha kivyake
Uje mapema mzee utoe hiyo roadmapKuna siku ntakuja kutoa roadmap ya kutambaa Dunia. Maana naona vijana wa leo sometime hawaambiani ukweli na sometime wanapotezana.
Ila sema mlikuwa na bahati sanaa..we Enzi hzo mnakuwa na marafiki wana drive magari......pia hamkujua kama ardhi ya dar ya ingekuja kuwa almasi miaka hii.Tulikua hatuna ukwasi mdogo wetu
Hata wewe hujachelewa, wekeza sasa miaka ijayo itakua zaidi ya almasi.Ila sema mlikuwa na bahati sanaa..we Enzi hzo mnakuwa na marafiki wana drive magari......pia hamkujua kama ardhi ya dar ya ingekuja kuwa almasi miaka hii.
Duuh huyu jamaa sina details zakeHivi Mathias yupo wapi? aliwahi kuwa H boy Azania. Jamaa alikuwa hatari kwa ngeli. Niliambiwa alienda US mara baada ya kumaliza Form 6 AzaBoi