PostGE2025 Mabondia watangaza kuwapiga waandamanaji Desemba 9

PostGE2025 Mabondia watangaza kuwapiga waandamanaji Desemba 9

Conversations and stories after Tanzania's 2025 General Elections

Mafyangula

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2025
Posts
557
Reaction score
1,039
Hivi wanajielewa kweli? mbona kama majinga hivi

Yani wanaitisha press halafu wanaongea ujinga na kutoa vitisho.
==========
Chama Cha Mabondia nchini kimeomba serikali iwaruhusu na iwape mavazi maalumu ya kuvaa ili wakakabiliane na Wananchi watakaojitokeza kuandamana tarehe 9 mwezi huu.

 
Mi nimeshaosha panga langu butu na silinoi makusudi kuchinja nyumbu mwizi na muharibifu wa mali za watu na panga butu ndo atapata maumivu zaidi
 
Hivi wanajielewa kweli? mbona kama majinga hivi

Yani wanaitisha press halafu wanaongea ujinga na kutoa vitisho.
==========
Chama Cha Mabondia nchini kimeomba serikali iwaruhusu na iwape mavazi maalumu ya kuvaa ili wakakabiliane na Wananchi watakaojitokeza kuandamana tarehe 9 mwezi huu.

View attachment 3512241
Matokeo ya kuchezea mitaala ya elimu.

Tunachokiona hapo ni ushahidi kuwa serikali ndiyo inayoleta na kuchochea sintofahamu na mvurugano wa jamii
 
Mi nimeshaosha panga langu butu na silinoi makusudi kuchinja nyumbu mwizi na muharibifu wa mali za watu na panga butu ndo atapata maumivu zaidi
1000622851.jpg
 
Hivi wanajielewa kweli? mbona kama majinga hivi

Yani wanaitisha press halafu wanaongea ujinga na kutoa vitisho.
==========
Chama Cha Mabondia nchini kimeomba serikali iwaruhusu na iwape mavazi maalumu ya kuvaa ili wakakabiliane na Wananchi watakaojitokeza kuandamana tarehe 9 mwezi huu.

View attachment 3512241
Njaa ni mbaya sana. Faki these mazafakas!
 
Mi nimeshaosha panga langu butu na silinoi makusudi kuchinja nyumbu mwizi na muharibifu wa mali za watu na panga butu ndo atapata maumivu zaidi D9 nitakuwepo Tanganyika huru na kubwa
 
Hivi wanajielewa kweli? mbona kama majinga hivi

Yani wanaitisha press halafu wanaongea ujinga na kutoa vitisho.
==========
Chama Cha Mabondia nchini kimeomba serikali iwaruhusu na iwape mavazi maalumu ya kuvaa ili wakakabiliane na Wananchi watakaojitokeza kuandamana tarehe 9 mwezi huu.

View attachment 3512241
Dar. Imejaa wajinga
 
Hapa ndio hii Serikali inapofeli kujirudisha kwa wananchi, inakuwaje wanaacha watu wa hovyo kushika mic, badala ya kutuunganisha wao wanavuruga, hivi vitisho havisaidii tena, itafutwe namna nzuri kutoka ndani ya Chama/Serikalini ambao wakiongea Watanzania watapata ahueni, sio kutishana.
 
Umoja wa wacheza singeli kesho utakuwa na mkutano na waandishi wa habari
 
NA SISI WASHABIKI WA YANGA TUTAKULA SAHANI MOJA NA WAHUNI WANAOJIITA WAANDAMANAJI.
 
Na wale waliopitia jeshi nasikia watapambana nao.
Kuna video nimeona servise an mstaafu jamaa anajipambanua kuwa ana mafunzo yote ya kimedani hovyo polisi mjipange mkikutama nae😄
 
Hivi kweli kuna watu mtaandamana 🤣 hadi huruma
 
Back
Top Bottom