Mabomu yametuamsha usiku heri ya siku ya uhuru

Mabomu yametuamsha usiku heri ya siku ya uhuru

Mbezi beach taa zimezima kwa dk. 10 halafu zikawaka. Nyumba yangu siwezi sikia ya nje ila mhu. Huku kwetu nilikuwa namsikiliza Rais wetu akitoa historia ya uhuru wetu na wahusika wakuu ndipo giza likatanda. nilihisi swali langu lilivunja mubashara.
Mabomu sijayasikia sababu kwangu ni insulated ila mbwa alibweka 2 times.
Mbwa yupo ndani au nje? Kama nje umemsikiaje wakati anabweka
 
Ni kuwaletea wazee presha na kusababisha taharuki kwenye jamii.
Watoto wameamka na kuanza kulia hovyo kutokana wasiwasi.
Ni bora ingetolewa tahadhari mapema.
Kama sauti tuu mnaogopa hivi kweli mtamsikiliza Mbowe kwenda front kukinukusha? 🤣🤣
 
Nyie wanaume wa DAR ACHENI woga bhanaaa yaani FATAKI TU! Mnatustua hivi ACHENI hizo!!!
 
Back
Top Bottom