Mabomu yalindima Magu TLP wataka matokeo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabomu yalindima Magu TLP wataka matokeo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mongoiwe, Nov 1, 2010.

  1. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Kuna Taarifa kuwa Magu Mjini mabomu yameanza kupigwa huko Magu baada ya kucheleweshwa kwa matokeo, vulugu zilizuka kutokana na watu kuhisi walikuwa wakipanga namna na kuchakachua matokeo kwa vile kila majumuisho toka Kata walikuwa yakionyesha Lugongoteke Julias- UDP ameshinda
     
  2. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Vulugu zimezidi na sasa risasi za moto zimeanza kupigwa. Mungu tunusuru na machafuko.
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,506
    Likes Received: 872
    Trophy Points: 280
    Haya ni makosa ya nec kuchlewesha matokeo bila sababu za msingi!
     
Loading...