Mabomu yaendelea kurindima Wilayani Songea" | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabomu yaendelea kurindima Wilayani Songea"

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bambanza jr., Feb 23, 2012.

  1. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taarifa toka eneo la namanditi (pemben kidogo ya mji wa songea) kuna mtu amechinjwa na kunyofolewa nyeti na ulimi, Mkuu wa mkoa ameelekea uko kushuudia! Polisi na wauaji wanasaidiana kutupunguza ukuu....!
     
  2. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,606
    Likes Received: 1,042
    Trophy Points: 280
    Mwambungu na RPC wameshindwa kazi! RPC timka kabla hatujakuchoma moto!
     
  3. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 599
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    saa hizi ndo anajifanya kuwajibika?alikua wapi siku zote hizi?
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,396
    Likes Received: 11,234
    Trophy Points: 280
    Bila shaka sitashangaa nikiambiwa kuwa hili ni dili la mkuu wa mkoa na RPC. kwa Tanzania haya yanawezekana kabisa
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Anasubiri wauwawe akashuhudie maiti,! akishashuhudia maiti atairudishia uhai?
     
  6. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 16,208
    Likes Received: 5,698
    Trophy Points: 280
    si alisema ni wivu wa kimapenzi kwa hiyo ameenda kumtafuta mgoni wa marehem.
     
  7. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,835
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    tz ni zaidi ya ujuavyo!
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,608
    Likes Received: 3,104
    Trophy Points: 280
    Mkuu wa Mkoa Bw Mwambungu alipata kuwa meneja wa bendi ya Vijana Jazz......kumpa ukuu wa mkoa ni dhihaka kubwa wakati wako wengi wenye uwezo wa kuwa ma RC.....Hapa yuko kushoto kwa mwenye shati jeupe......juu ya hayo madole gumba

    [​IMG]
     
  9. papason

    papason JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 2,021
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Wana Songea!

    Mkiwashirikisha sungu sungu anzisheni msako wa pori adi pori, kichaka adi kichaka, guest adi guest, nyuma adi nyumba mpaka muwamalize wauaji wote kwa maana polisi wameshindwa kuwalinda
     
  10. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Naukumbuka wimbo wa Marehemu Mbaraka "Maonyesho Songea yamefana sana MAPOLISI WOTE WALIFURAHI SANA. Naye Mzee Mwambungu alitia fora. Mapolisi wote waliichapa kazi. Bunduki zao walizitumia vema. Watu wanne wakapoteza maisha,,,,,,,,,, oyeeeeeeee!!!!!!!
     
  11. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 4,338
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Aaaah Nimekukubali kweli wewe BUBU MSEMA OVYO!!!!!!!!!!!!!!!!!!

    huu Wimbo unafaa

    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  12. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 4,338
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mkuu tunaomba fuatilia kisha endelea kutujuza................ haya mauaji kama yanaendelea na jana wananchi wameuawa kwa kisingizio cha kuandamana pasipo kibali..............

    ACHENI NISEME....... HATA MKINI........ ACHENI NISEME..... LAZIMA KUNA MKONO WA MKUBWA KATIKA JESHI LA POLISI ANAHUSIKA NA MAUAJI HAYA.....


    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    Duu hao waliokewa x ni kina nani?
     
  14. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nimesema tena na tena..........RPC na RC wa Songea ni maboga!!!
     
  15. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,844
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180

    Leo alikuwa ametangaza kufanya mkutano na wananchi eneo la bomba mbili lakini ghafla likapita gari la matangazo kuwa mkutano huo umeahirishwa.Sijui intellijensia ilifanya kazi yake.

    Jana waliletwa askari kanzu wengi toka Iringa,Namtumbo na Mbinga ili kuongeza kasi eti.Wapo mjini hapa wengi.Taarifa zinasema polisi waliopo hapa hawatoshi kukabiliana na wananchi.Kazi kweli kweli hasara inayopata serikali hivi sasa ni kutokana na kushindwa kuziba ufa na sasa wanajenga ukuta
     
  16. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #16
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,608
    Likes Received: 3,104
    Trophy Points: 280
    Hao wote ni marehemu
     
  17. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #17
    Feb 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 16,208
    Likes Received: 5,698
    Trophy Points: 280
    hao maaskari si wangetumika kutafuta wauaji.
     
  18. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #18
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nahisi serikali imeishiwa mbinu za kuwalinda watu wake.
     
  19. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #19
    Feb 23, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 26,310
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    kaa mkweree wetu mtaalamu wa misiba khaa!!!
     
  20. Fekifeki

    Fekifeki JF-Expert Member

    #20
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,014
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    ndugu zanguni jana walipiga mabomu ya machozi hadi vyumbani kwetu! wakaishiwa mabomu na kuagiza DAR, muda siyo mrefu yaliingia na DEGE kubwa ajabu! leo asubuhi limeingia gari kubwa jipya la majiwasha! yote haya kwa ajili ya kutudhibiti sisi wadai haki! hapa nilipo nimechanganyikiwa na mabomu ya jana! napita njia wakubwa!
     
Loading...