and 998 others
JF-Expert Member
- Jun 27, 2012
- 28,462
- 40,257
- Thread starter
- #21
Umalaya na uchoyo ndio dira yaoWapare jamii flan ya hovyo sana.
Umalaya na uchoyo ndio dira yaoWapare jamii flan ya hovyo sana.
Nadhani umejionea kwenye hiyo videoNieleweshe kwanza Chica 🤣
Uparen kupewa nyapu ni kama salamu tuNadhani umejionea kwenye hiyo video
Sisi tunakupenda hakuna mfano, yaani upendo wetu kwako umevuka mipaka.Hawa wapere na wachukia kisengee na hao wachaga
Sisi tunakupenda hakuna mfano, yaani upendo wetu kwako umevuka mipaka.
Malaya tu huyoContent creator huyo...
Kijana Pata password upewe kazi
Tafsiri potofu.Kijana Pata password upewe kazi
So, huwapendi kwa sababu gani, kula 75% ya boom lako au kwa ujinga wako?Boom langu la Kwanza chuo 75% ya boom alilishi kwao wenyewe
So, huwapendi kwa sababu gani, kula 75% ya boom lako au kwa ujinga wako?
Tutawaoa wenyewe usitie shaka!!Kwanza inabidi waolewe na watu kaskazini hukohuko
Nyooooo mnaliwa kweli tena mkionyeshwa makande tu mnavua chupi, nilishakuwa nae mmoja wakati nasoma chuo kikuu walali nilivyoondoka tu wakaw wanajipigia mpaka keroKijana Pata password upewe kazi
wanakandwa sana mbwa hawaUpareni hiyo ndo salamu
sana, kuna mmoja nilimkanda nikijua nipo mwenyewe kumbe tulikuwa kibao, ila ninachowapenda wanajua sana ku printend ******* hawa kama watakatifu vile kumbe ni chakula cha watu.Wapare jamii flan ya hovyo sana.