Son of Gamba
JF-Expert Member
- Oct 26, 2012
- 4,718
- 6,979
Vijana wa mtaani wanasema eti mabinti wa kichagga viuno vigumu, vimekaza kama vyuma, sasa na mimi nawauliza je, mnayaweza mambo kama ya huyu Mchina??
Kwahiyo wanaosema "viuno" vya mabinti wa kichaga vikavu, wanawasingizia??Sikuhizi hakuna aliyebaki nyuma
Hao mabinti hawataki tu kwenda na wakati. Huu uvivu wao umetusaidia wengine kuwapata wakaka wa kichagaKwahiyo wanaosema "viuno" vya mabinti wa kichaga vikavu, wanawasingizia??
Umeonaeee Wachina nao wanawekeza kwenye mauno, hatariiiii!Kanipa maamaa.... kiunoo.... mjini msingi kiunooo heehehehehe
Mkuu ISIS hata hawa Wachina wanatengeneza pesa pia, tena ni wabunifu kweli.View attachment 779592 Viuno tumewaachia nyinyi!
Sisi tunatengeneza pesa maana mnakuja kwetu na magoti!
Chezea PESA!