mabinti between 20-24 wani pm kuna ndoa inawezekana

gulit

Senior Member
Mar 19, 2013
107
0
Binti mwenye muonekano mzuri na maadili mazuri wenye miaka kati ya 20-24, ni PM tuchat. Atakaebahatika kukonga moyo kuna ofa ya ndoa na kuendelezwa kimaisha ikibidi. ni PM tuchat

nawasilisha.
 

Miss Neddy

JF-Expert Member
Nov 3, 2013
14,688
2,000
Binti mwenye muonekano mzuri na maadili mazuri wenye miaka kati ya 20-24, ni PM tuchat. Atakaebahatika kukonga moyo kuna ofa ya ndoa na kuendelezwa kimaisha ikibidi. ni PM tuchat

nawasilisha.

mbona hujaweka sifa zako

duuuuuuu et kuendelezwa kimaisha na ofa ya ndoa

ungeongeza miaka ungewapata wengi umri uliotaja hawatafuti bali wanatafutwa wako kwenye soko
 

Daudi1

JF-Expert Member
Dec 14, 2013
6,842
2,000
mbona hujaweka sifa zako

duuuuuuu et kuendelezwa kimaisha na ofa ya ndoa

ungeongeza miaka ungewapata wengi umri uliotaja hawatafuti bali wanatafutwa wako kwenye soko
Kwa hiyo unamshauri aongeze mpaka ngapi ambao hawako kwenye soko? halaf nilikuwa najiuliza tu kumbe ndoa inawekwa kwenye ofa siku hizi........mmmh
 

ms_shylo

Member
May 25, 2013
62
70
Umri am in that range,Uzuri ninao,maadili am not sure yepi unaongelea,Ndoa mnhhh!lol
 

mwahaja

JF-Expert Member
Aug 25, 2013
387
225
Me naongezea mwaka 14-25 basi, PM tutajadili kiutu uzima.Hakuna ofa ni serious kabisa.Nipo kawaida,urefu wastan,najielewa vizur,na gud lukin pia ipo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions
Thread starter Title Forum Replies Date
K Nahitaji rafiki wa kike mwenye age between 18-35yrs Love Connect 0

Similar Discussions

Top Bottom