Sangomwile
JF-Expert Member
- Aug 17, 2012
- 3,227
- 1,105
hii ni chamazi complex leo
![]()
Hii ligi inaisha vizuri.
hii ni chamazi complex leo
![]()
bado nini?
Hapa kirumba simba anapumulia mashine
Hafi tu!
bado tu jamani!
Hivi simba ni yangapi kwenye msimomo wa ligi..
Mpira umekwisha: SIMBA 2-2 TOTO. wafungaji magoli ya simba Mrisho Ngasa na Amri kiemba. Wafungaji wa toto sikufanikiwa kupata majina yao. Bundi bado yupo msimbaz.
hivi kwenye mechi kama hii ya mmiliki mmoja,mwenye timu hushabikia timu gani?kabla gemu ya leo walikuwa watatu sasa ni wanne kama ikiisha droo
Kutoka Kagera
>> Kagera Sugar 2 - 0 Mtibwa Sugar
kwa hiyo simba ya nne sasa..OK
Ndetichia,kwa hiyo simba anagombea nafasi ya nne ssaeheee baba..:rockon:
siku simba ikikutana na yanga itafungwa goli 8 ili rage ajiuzulu. miaMpira umekwisha: SIMBA 2-2 TOTO. wafungaji magoli ya simba Mrisho Ngasa na Amri kiemba. Wafungaji wa toto sikufanikiwa kupata majina yao. Bundi bado yupo msimbaz.