Mabingwa watetezi leo: Simba Vs Toto African

Mabingwa watetezi leo: Simba Vs Toto African

Ushindi wa Simba kwa toto ni mgumu sana lakini simba atashinda.
 
Toto wamefunga wanamalizia kushangilia dakika hiyo hoyo nao wanapigwa
 
Mkuu mie nagonga ugali na mbuzi choma hapa Msamvu baada ya hapo naelekea Jamhuri Stadium kushuhudia Yanga ikiishusha daraja Polisi Morogoro, kesho nakuja huko Zoo kusherehekea ushindi wa Toto na Yanga.

karibu; simba naona wamesawazisha hapa
 
CCM kirumba jukwaa la toto nashuhudia simba ambavyo ananyanyaswa
 
Last edited by a moderator:
Kipindi cha pili ndiyo kinaanza hapa,polisi moro 0 yanga 0
 
Naona Moro hakuna wanaJF kabisa kuripoti yanayoendelea kati ya bingwa mpya na Polisi
 
Toto wananyimwa penalt ya wazi.uwanja mzima unazomea.
 
Maamuzi ya Refa hapa Moro ni ya fyong'o sana..
 
Beki wa Yanga anakula njano..alidunda mpira baada ya filimbi kuwa kacheza faulo.
 
Back
Top Bottom