Mabingwa wanafanya nini nyuma ya mlango?


Straddler

Straddler

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
722
Likes
15
Points
35
Straddler

Straddler

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
722 15 35



Picture courtesy of Haki Ngowi Blogspot.
 
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,941
Likes
286
Points
180
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,941 286 180
...katika kuwania madaraka, hamna marafiki wala maadui wa kudumu.
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,893
Likes
39
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,893 39 0
mmiliki wa richmond na aliyeiingiza nchini.
wajinga ndio waliwao.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,114
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,114 280
stori za kinafiki tu wanapiga...................huh
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
15,653
Likes
8,129
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
15,653 8,129 280
Wanatucheka ujinga
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
wanashauriana namna ya kuzipiga
hela za kampeni si unajua wote ni watengwa wa chichiem!
:gossip:
 
C

CLEMENCY

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2008
Messages
211
Likes
11
Points
35
C

CLEMENCY

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2008
211 11 35
Kama unajua kusoma lugha za picha,hapo 6 anasema "Wewe mwarabu utamaliza maneno yako yoote,lakini lazima nikukaange *(((&*%% zako"
 
Ruge Opinion

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2006
Messages
1,770
Likes
362
Points
180
Age
64
Ruge Opinion

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2006
1,770 362 180
Timu yao moja. Wanachogombania ni Ukapteni.
 
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
3,819
Likes
201
Points
160
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
3,819 201 160
Wanajadiliana kuanzisha ccj 2,moja anamshawishi mwenzake ajiunge na chama kubwa,makini!CCJ
 
M

masuka77

New Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
4
Likes
0
Points
0
Age
38
M

masuka77

New Member
Joined Sep 6, 2011
4 0 0
mhuuu! mbona mwarabu amesima kama mtu alichoshwa na siasa uchwara? naona 6 anamwambia hata mimi niko hoi na magwanda haya ya kijani natamani kaki lakini nitakwendaje bila viatu?
 
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
4,430
Likes
169
Points
160
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
4,430 169 160
Pamoja na mahela yote Rostam kikwapa hakimtupi mkono
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,816
Likes
2,363
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,816 2,363 280
Heh heh 6 na sandals za mchikichini bana
 
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
2,857
Likes
25
Points
135
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
2,857 25 135
Hapo mwongeaji alikuwa RA 6 anaonekanwazi kusikiliza kwa makini story yenyewe ilikuwa ya kusutana
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,835
Likes
14,380
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,835 14,380 280


haya magamba utadhani yanatafakarigi mambo ya maana kumbe
yanafikiria ya fedha zetu yalizoiba na ma account yao huko uswis pu...sssyyy


 

Forum statistics

Threads 1,249,429
Members 480,660
Posts 29,698,124