Equation x
JF-Expert Member
- Sep 3, 2017
- 41,318
- 64,479
- Thread starter
- #61
Kuniita baba, anamaanisha niniHongera sana endelea kuzichapa.
Kuniita baba, anamaanisha niniHongera sana endelea kuzichapa.
Huo ni utapeliHuwa ananiita babaa huku amenikumbatia kwa nguvu anainua miguu juu then anapiga kelele.
Baada ya hapo ananiachia huku na kiss kiss.
Mchaga huyo nimegunduaKuitwa baba na mpenzi wako raha sana.
Nikimuongelesha tu, anaitikia ndio baba.
Nikimtumia kasalio tu, anasema asante baba.
Nikimpigia simu akiwa kazini, anasema nipo kazini baba.
Sasa najiuliza, hii kuitwa baba ni kwa sababu ya kumpa kazaigoti au amenogewa na mapenzi yangu?
Mabingwa wa mahusiano, nipeni jibu.
HahahaPenzi jipya a few moments later
Manyara hiyoMchaga huyo nimegundua
HahahaTafuta agemate wako hivi vitoto vitakuua kwa presha
Nilijua ndio huko huko🤣🤣Manyara hiyo
Kapanda hewani, rangi ya chungwa, chura ya kichokozi; inabidi hapa anipatie watoto 3Nilijua ndio huko huko🤣🤣
Sawa Mzee endelea kuifaidi pesa zako ulizotafuta ukiwa kijanaKapanda hewani, rangi ya chungwa, chura ya kichokozi; inabidi hapa anipatie watoto 3
Manyara manyara hukoBila Shaka Huyo demu wako ni mnyakyusa 😹
Nikiishiwa mkuu, utanichangia ata ya kachumbariSawa Mzee endelea kuifaidi pesa zako ulizotafuta ukiwa kijana
Unafaa kabisa kuwa nabiiNi mazingira tu ya kupunwa Mzee, hivyo ni vitu vya kawaida ukiwa unampa mapene na kumzingatia Sana...Licha ya kwamba ni mtoaji mzuri pia ww ni emotional support tool kwake, so wanawake wengi wako hivyo.
Nisipokuwa nampa visalio, itakuwaje?Tomber vizuri huyo,akili itakaa sawa
Mchepuko wake ukiona text zako atajua anaongea/chat na baba yake tu🤣🤣Kuitwa baba na mpenzi wako raha sana.
Nikimuongelesha tu, anaitikia ndio baba.
Nikimtumia kasalio tu, anasema asante baba.
Nikimpigia simu akiwa kazini, anasema nipo kazini baba.
Sasa najiuliza, hii kuitwa baba ni kwa sababu ya kumpa kazaigoti au amenogewa na mapenzi yangu?
Mabingwa wa mahusiano, nipeni jibu.
Babu jinga ina ufikili mali yako inaliwa mali yako inaliwa.Kwa nini ananiita baba?