Harmful
JF-Expert Member
- Feb 23, 2025
- 5,879
- 20,740
NImekutania tu mkuu , we endelea kuitwa baba maana hata akiwa na bwana ake hawezi kushtuka akisikia unaitwa babaSasa mkuu, mdada wa miaka 35+ ni mdogo?
NImekutania tu mkuu , we endelea kuitwa baba maana hata akiwa na bwana ake hawezi kushtuka akisikia unaitwa babaSasa mkuu, mdada wa miaka 35+ ni mdogo?
Unafanya majukumu ya "baba"Kwa nini ananiita hivyo?
Ina maana wewe ni sukari ya mishangaziNa wewe umeanza kuniita baba! hii ina maana gani?
Penzi jipya na kazaigoti juuPenzi jipya a few moments later
Kuniita hivyo inakuwa inatoka moyoni au ni kuigiza tu?Unafanya majukumu ya "baba"
Jaribu upate jibu sahihiIna maana nisipotoa salio, hatoniita tena baba?
Una buku ya karibu hapo?Ina maana wewe ni sukari ya mishangazi
Aaagrrrrr kmmk 😹Una buku ya karibu hapo?
Mkuu, video call nyingi sanaNImekutania tu mkuu , we endelea kuitwa baba maana hata akiwa na bwana ake hawezi kushtuka akisikia unaitwa baba
Kwa nini, ina madhara gani?Usifurahie sana kuitwa hivyo
Miaka 35 ni mdada? Hebu kuwa serious kidogo mkuu.Sasa mkuu, mdada wa miaka 35+ ni mdogo?
Ule mpango wetu wa kuongeza familia umeishia wapi?Aaagrrrrr kmmk 😹
Labda kumuita hivyo, anajua utakuwa umemkubali.Miaka 35 ni mdada? Hebu kuwa serious kidogo mkuu.
Ila mi pia nipo kwenye raha hizo za kuitwa baba, siku moja nami nikamuita mama alifurahi saaaaana, ila hata sijui kwa nini roho yangu huwa inasita sana kumuita baby wangu mama
Inaweza kuwa kimoja kati ya hivyo au vyote.Kuniita hivyo inakuwa inatoka moyoni au ni kuigiza tu?
Familia ya nyau auUle mpango wetu wa kuongeza familia umeishia wapi?
Wachawi na matunguri yao utawajua tuPenzi jipya au sio mwenetu
Tupo hapa mtakapochokana 😂
Mtaachana tuu mkuuWachawi na matunguri yao utawajua tu
Mapori yamekuwa mengi sana, yanaitaji watu wa kuwekezaFamilia ya nyau au